Recent content by mzenjiboy

  1. mzenjiboy

    Asante Nyerere, Hakika sisi ni Taifa Moja

    Lengo lako ni kusifia makanisa tu huna jengine.
  2. mzenjiboy

    Vijana kwa Wazee,wake kwa waume,Watanzania na wasio-Watanzania ni muda sahihi wa kudai Katiba mpya ya Tanzania

    Nzuri sana, tukitoka kwenye katiba tuingie kwenye kura ya maoni ya dubwesho.
  3. mzenjiboy

    Ipo haja Zanzibar nao wafungue ofisi za ZRB huko Tanganyika

    TRA ni taasisi inayokusanya kodi nchi nzima ikiwemo Zanzibar, na Zanzibar nayo ina taasisi yake ya kukusanya kodi kwa Zanzibar ambayo ni ZRB. Pesa zinazokusanywa na TRA kutoka Zanzibar hupakiwa kwenye boti ya mwisho inayoondoka Zanzibar na kupelekwa Tanganyika. Hii ikimaanisha ya kwamba...
  4. mzenjiboy

    Una maoni gani kwenye hili?

    Hakuna neno “lifes” hapo ni kuchezewa akili tu, kuweni makini.
  5. mzenjiboy

    Mwana Mfalme wa Umoja wa Nchi za Kiarabu atembelea vivutio Tanzania

    Kwa taarifa zenu huyu kijana ni crown prince wa Dubai na huyu sio mgeni nchini Tanzania kushekuja mara nyingi hapo nyuma. Huwa anakuja kimya kimya tu. Babake ambae ndie mtawala wa Dubai ni Waziri Mkuu wa UAE na sio Makamo wa Rais.
  6. mzenjiboy

    Nyaraka gani hutumika kuthibitisha Uraia wa Mtanzania?

    Kwetu Zanzibar ukizaliwa tu unakuwa Mzanzibari kwanza kwani sheti uwe na ZAN ID kisha huko mbele ndio unakuwa Mtanzania bila ya kikwazo.
  7. mzenjiboy

    Wale ombaomba wa kusukumwa kwenye wheelchair wamepotelea wapi?

    Sio kwa hawa wanaoletwa kutoka mikoani kuja kufanya kazi ya omba omba. Kwa taarifa yako mapato ya kutwa huchukuliwa na hao wanaowaleta. Hawa hawafai kuwapa kitu chochote.
  8. mzenjiboy

    Wale ombaomba wa kusukumwa kwenye wheelchair wamepotelea wapi?

    Wengi wao wamehamia ZANZIBAR na ni shida kupita kiasi kwani kuomba yenyewe wanalazimisha. Kuna kipindi fulani waliletwa vipofu wengi sana ikawa wanasambazwa mitaani kwa magari na jioni wanakuja kuchukuliwa. Lakini hawa vipofu hawapo tena wameletwa wenye kuona. Huu ni mtandao mkubwa sana lakini...
  9. mzenjiboy

    Kabila gani lina lafudhi nzuri ya Kiswahili Tanzania?

    ZANZIBAR hakuna makabila kama vile Bara.
  10. mzenjiboy

    Nataka nikatafute maisha Zanzibar, nielekezeni nianzie wapi

    Hizo 2000 ni za kulaza tu yaani keshakula na matumizi mengine.
  11. mzenjiboy

    Nataka nikatafute maisha Zanzibar, nielekezeni nianzie wapi

    Jaza sinia paketi za korosho kisha randisha mitaani, wenzako wakija ZANZIBAR ndivyo wanavyofanya. Nilimsikia muuza korosho mmoja kampigia simu mwenzake aliyepo Bara, “Fanya uje ZANZIBAR mimi huku nalaza 2000 kwa kila siku”. Kwa hiyo na wewe fursa hiyo usiiache.
  12. mzenjiboy

    RC wa Dar es Salaam kutoa usafiri kwa Ombaomba wanaotaka kurudi makwao mwezi wa 6

    Alete usafiri na huku ZANZIBAR awarejeshe makwao Bara. Huku wamejaa na kila siku wanaongezeka.
  13. mzenjiboy

    Anayemfaham huyu mtu

    Masurupwete ? Haya sio majina ni uhuni mtupu. Ilikuwa asipatiwe kitambulisho kwa jina kama hili la matusi.
  14. mzenjiboy

    Anayemfaham huyu mtu

    Mzigo wa pumbu
Top Bottom