Recent content by mzalendoalltz

  1. mzalendoalltz

    Kwani Tanzania kuna corona?

    Tanzania hakuna Corona bali kuna madhara yatokanayo na hawa wenzetu wa mataifa mengine kuogopa kufanya biashara na sisi. Kwa minajili hiyo lazima kuwe na madhara ambayo lazima yazibwe na hilo deni
  2. mzalendoalltz

    Kuna nchi zipo vizuri ila huwa hawapigi kelele sana kama Majirani zetu

    Kwani utajua wanapiga kelele saa ngapi wakati wewe hujui kifaransa[emoji23][emoji23][emoji23]
  3. mzalendoalltz

    Looting and vandalism in South Africa (Nothing remains in Gauteng's rail network)

    Unesahau nchi yako ni maskini wa kufa mtu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
  4. mzalendoalltz

    “Usiogope Covid. Usiache itawale maisha yako." Maneno ya Trump

    My take: Walitakiwa kumsikiliza Rais John Pombe Magufuli alituambia tangu miezi kadhaa iliyopita kuwa tusiogipe, kama dunia ingezingatia ujasiri huu wa Rais huyu mjasiri zaid duniani leo tusingekuwa tunaahirisha shule kama wenzetu Kenya, tungekuwa na COVID-19 free ZONE like Tanzania. Kongole kwa...
  5. mzalendoalltz

    Wizi wa fedha za umma waendelea Kenya

    Mk254 anapita Kimya Kimya Hapa
  6. mzalendoalltz

    Mdahalo mkubwa Kimataifa wa Tundu Lissu na Rais wa Ghana Nana Akufo-Addo

    Huru na haki zikitawala CCM mkifikisha 10% Mungu saidia. Ila kwa sababu tume yenu, polisi wenu, mahakama zenu basi hamna budi kujitangaza. Ila mchukue tahadhari kipindi hiki
  7. mzalendoalltz

    Wakenya bana! Kenya in space station deal with China

    Hapa wakenya mnatumika kama toilet paper tu basi
  8. mzalendoalltz

    Uchaguzi 2020 BBC Swahili wamesema kwenye makubaliano yetu na kampuni ya uchimbaji madini ya Barrick kwenye zile asilimia ni kama tumepigwa

    Tundulisi si ana character zote za kibeberu , si bora jiwe ambaye hata kwao hataki kwenda
  9. mzalendoalltz

    Where is CS Mutahi Kagwe?

    Huyu katoa ushauri mbaya sana kwa serikali yake. Ona sasa watu wanahangaika
  10. mzalendoalltz

    TCAA yaziruhusu Ndege za Kenya kutua Tanzania

    [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] kaisoma weee ikampendeza kaamua kuirudia kama ilivyo
  11. mzalendoalltz

    Kenya toughens sea warfare team with more marine commandos

    Hawa wanaitisha Somalia, nawaambia Wale Wasomali hawatishiki[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
  12. mzalendoalltz

    Uchumi wa Kenya wasambaratishwa na Corona, Tanzania mbele kwa mbele

    Wajirudi tuendelee na maisha huu uoga hausaidii
  13. mzalendoalltz

    Ni ipi akili kubwa hapa? Kufungia watu wafe njaa ama kupambana kwa tahadhari watu wale maisha?

    Nimeangalia ndugu zetu hawa wafuata mkumbo nimegundua mengi sana. Mosi: Kuna wananchi wanadanganywa hapa ati COVID-19 inaongezeka kwa kasi sana, yawezekana hii ikawa ilikuwa janjajanja ya watu fulani kupiga hela. Pili: ina maana gani unamfungia mtu asiambikizwe COVID-19 ili hali mtu huyohuyo...
Top Bottom