Recent content by mwekwa ntandu

  1. mwekwa ntandu

    Kesi ya mwizi wa mafuta Kigamboni imefikia wapi?

    Ahaaaaa mbuzi kafia kwa muuza supu
  2. mwekwa ntandu

    Picha inajieleza

    Duuuu mkuu umewasilisha kilio cha uchungu walichonacho watanzania wengi,lakini nani anajali!!!??? Hakuna wa kuwasemea na wanaojaribu kuwasemea wanapata misuko suko kutoka katika kundi la WANAOKULA NCHI WACHACHE wakiwaaminisha watanzania kuwa hawa ni magaidi wanataka kuvunja amani ya nchi na pia...
  3. mwekwa ntandu

    Matokeo ya Utafiti wa matumizi ya Juisi Ya Miwa Waibua Hofu Kubwa Jijini Mwanza

    Na mimi ndio nilichokiona hicho,hii ni nia ya wenye viwanda vya vinywaji baridi kuharibu soko la watengeneza juice mitaani,mimi ninaponywea hizo juice za miwa watengenezaji wanavaa gloves tena zile nzito
  4. mwekwa ntandu

    Ongezeko la joto nchini, picha ya Mlima Kilimanjaro leo

    Pale rushwa inaposhindwa kudhibitiwa katika nchi madhara yake ndio hayo!! Watu wa maliasili wametajirika kupitia misitu, mkaa malori kwa malori yanaingia miji mikubwa kila siku!! Uliza sasa huo mkaa na mbao zimeingiaje,yaani ni rushwa mwanzo mwisho kwenye mageti ya maliasili.Serikali isipomulika...
  5. mwekwa ntandu

    Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

    Nami pia zimerudi,startimes ndio wazalendo kweri kweri Tbc1 sio poa kwa kipindi cha wiki kama moja cha kuangalia TBC nimejikuta nimepoteza zaidi ya kilo 15 za mwili
  6. mwekwa ntandu

    Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

    Asante kwa maelezo hayo,napenda kutoa mrejesho kuwa nimefanya setting na channels zote zimerudi kama kawaida
  7. mwekwa ntandu

    Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

    OK ngoja nifanye hizo setting nitatoa mrejesho
  8. mwekwa ntandu

    Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

    Kumbe hili litakuwa tatizo la wengi,startimes mturejeshee local channels (FTA) kabla hamjakimbiza wateja maana hata bei za vifurushi vyenu ni za kibepari 15000 kwa 30000!!!! Angalau mpoze bei iwe kama zamani mtu ulikuwa na uwezo wa kununua kifurushi cha 6000 kwa mwezi
  9. mwekwa ntandu

    Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

    Ujumbe ni NO ACCESS NOT SUBSCRIBED ila hata hizo local channels zimefutwa yaani sizioni katika list
  10. mwekwa ntandu

    Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

    Ujumbe ni NO ACCESS NOT SUBSCRIBED ila hata hizo local channels zimefutwa yaani sizioni katika list
  11. mwekwa ntandu

    Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

    Mie king'amuzi changu kinaonesha tbc1 tu,mwanzo haikuwa hivyo nilikuwa naangalia local channels bila shida naomba mnirejeshee local channels namba ya king'amuzi ni 02035892652
  12. mwekwa ntandu

    Waheshimiwa wabunge picha hii inawahusu

    Lazima iwe hivyo we fikiria hadi jenista muhagama naye eti ni waziri!!!??
  13. mwekwa ntandu

    Kwa hili nawapongeza Polisi

    Wametegesha na camera kabisa
  14. mwekwa ntandu

    JF photo library: Mada maalum ya picha za zamani

    Kumbe wewe ni mdifingii!! Mama yetu bado unae?
  15. mwekwa ntandu

    Ni yapi mafanikio ya kocha mpya wa Simba??

    Kweli kocha wa mchongo
Top Bottom