Recent content by Mwami Ntale

  1. M

    JamiiForums Tanzania Mahakamani 28 Septemba: Kesi ya uhaini ya Tundu Lissu dhidi ya Jamhuri

    Tunashukuru kwa updates hizi
  2. M

    JamiiForums Tanzania Tulichangishwa tone tone kwa ajili ya kikao cha Kamati kuu 15/09/2026

    Ushauri wa bure:Usichange tena maana inaonekana huwa unajuta baada ya kuchanga
  3. M

    JamiiForums Tanzania Mm sijaoa ila tayari mm ni baba wa watoto wawili.

    Inasikitisha kuona mwanaume anaamini akitoa pesa amekamilisha malezi
  4. M

    JamiiForums Tanzania Kilichojiri Mahakamani Septemba 25, 2026, kesi ya Uhaini Tundu Lissu vs Jamhuri

    Tunafatilia kila nukta!
  5. M

    JamiiForums Tanzania Mwenendo wote wa kesi ya Lissu Alhamisi, Septemba 24, 2026

    Umefanya vizuri kuunganisha .
  6. M

    JamiiForums Tanzania Kesi ya Uhaini: Lissu amalizia majumuisho Mahakamani - 24/9/2026

    Precious vision katika moja na mbili....
  7. M

    JamiiForums Tanzania Tundu Lissu. The man, the myth, the legend

    Mkuu tuletee muendelezo wa submission,jana uliishia muda ule wameenda break.Kazi unayofanya ni nzuri sisi tuliobali tunapata kujua kinachoendelea kupitia wewe
  8. M

    JamiiForums Tanzania Kesi ya Uhaini: Tundu Lissu amefanya majumuisho ya mwisho Mahakamani 23/9/2026

    Ambaye ameona muendelezo wa submission ya Lissu aniwekee link nami nisome.Maana niliishia pale jaji anawataka wapumzike
  9. M

    JamiiForums Tanzania KERO Kero ya michango tunayokumbana nayo Wazazi wa Wanafunzi wa Shule ya Sekondari ya Mbagala Kuu

    2000 tu unalalamika hivyo.Pole aisee
  10. M

    JamiiForums Tanzania Hakuna El Nino bali Kuna ukame makali, TMA wamegonga nje

    Kweli aisee,NECTA kwa sasa hapana.Wanapika mno matokeo ya sasa.Habari wanaipata lecturers wa vyuo vikuu.Kutana na mwenye div 1 anajenga hoja kama drasa la nne
  11. M

    JamiiForums Tanzania Sitokaa nitongoze mtoto wa mtu! Hili lililo Nikuta limenifunza kitu MJINI hapa

    Mpwa I am so disappointed!Ulikuwa na option mbili,ama kuwaambia kuwa utalilipia uliyemwalika wengine wajilipie,au kuondoka kimyakimya bila kugeuka nyuma!.Haukufanya lolote kati ya hayo! You are a coward! You think you can please women? Learn or perish.
  12. M

    JamiiForums Tanzania Ni njaa ama kukosa akili, kabila Gani Tanzania linapigia mwanamke magoti? Nimesikia aibu sana 🚮

    Acheni kuchafua makabila ya watu.Waha wa wapi wanampigia magoti mwanamke?Mwanaume yeyote anayempigia magoti mwanamke ni mpumbavu.
  13. M

    JamiiForums Tanzania Wakuu, nishaharibu tena huku.... mtoto amesha unguza picha allooo

    Ushimeni,kama matukio ya namna hii hayajakukuta unweza kudhani ni story tuu.Sitasahau siku kijana wangu alipoibuka na pini ya kubania hijab kwenye siti ya nyuma,alooo! Halafu sasa familia nzima tumo humo kwwnye gari tunakwenda kanisani ,wee acha tu.Mama watoto alinikazia macho vibaya
  14. M

    JamiiForums Tanzania Kwanini “kataa ndoa” wengi ni vijana wa kikristo?

    Married men be like: Mmmmmhh Happily married! What the f_ck is being happily married? Marriage is a scam my man We know nothing about these women! Ooooh............ Man I miss the streets! I betrayed my bros for this shit I jumped over pee Thinking I'll be free! Then I landed in pit full of...
  15. M

    JamiiForums Tanzania Tundu Lissu: Sikumuomba Samia nirudi nchini, Yeye ndiye aliyenitafuta wakati huo Mbowe yuko Gerezani

    Anguko la mwenye kiburi lonatokana na kiburi chake.Nakubaliana na wewe 100%.Ukweli ni kwamba ccm hawana nia ya kufanya maridhiano yoyote,wala kuleta katiba mpya,wala tume huru ya uchaguzi.Hizi tume za uchunguzi zinazoundwa ni maigizo tu.
Back
Top Bottom