Nikupigie goti kwani nakuomba nini

Nikupigie goti kwani nakuomba nini

Kwahiyo hujui, basi anahaki ya kukuuliza kwani anakuomba nini...

mmekutana pipa na mfuniko
"Kwahiyo hujui"...NAJUA. "basi anahaki ya kukuuliza"..HILI NAJUA PIA. Wewe ungemjibuje?????
 
Mkuuu achana na habari za kuvishana pete .Wakati ule mchimba alitaka nimvishe pete nikamuambia wazi kabisa mimi sio mzungu.Kama unataka ahadi katika mila zetu ni KISHIKA UCHUMBA,naye akakataa.Nilitoa mahali tukafunga ndoa sasa ni mwaka wa 20 na watoto kadhaa.
 
Kwema wakuu.

Mke wangu mtarajiwa nimemwambia siku nakuvisha pete ya uchumba utapiga goti, kanijibu nikupigie goti kwani nakuomba nini? Hii imekaaje! Noamba kuwakilisha.
Yupo sawa
 
Back
Top Bottom