Recent content by muhomakilo jr

  1. muhomakilo jr

    JamiiForums Tanzania R.I.P Mwalimu wangu Azaboy, current ukiwa mkuu wa shule Mnazi Mmoja, Joram Nkya

    Kama Nakumbuka vizuri kwa sisi wa kitambo huyu alihamia Azaboy akitokea Tambaza.
  2. muhomakilo jr

    JamiiForums Tanzania R.I.P Mwalimu wangu Azaboy, current ukiwa mkuu wa shule Mnazi Mmoja, Joram Nkya

    Kuna taasisi moja, waliletwa Madereva wapya, kwa uzoefu nilivyowaangalia tu mara moja nikajua hawa wapo hapa kwa mpango maalum
  3. muhomakilo jr

    JamiiForums Tanzania Hersi acha ubishi, Yanga haina kocha pia umefanya usajili wa ovyo

    Wana Yanga tupo pamoja na kocha la boli....
  4. muhomakilo jr

    JamiiForums Tanzania Ilhan omar alishindwa kuzisoma alama za Nyakati mapema atajuta

    😀😀Hapo unapata amani kabisa moyoni.
  5. muhomakilo jr

    JamiiForums Tanzania Ilhan omar alishindwa kuzisoma alama za Nyakati mapema atajuta

    Nimecheka sana, wabongo kila uchao wanamfungulia mabandiko huyo bidada, kama vile amebana nafasi za wabongo kwenda Marekani😀😀.
  6. muhomakilo jr

    JamiiForums Tanzania Askofu Ruwa`ichi: Nyie mapadre nani aliwakataza msioe?

    Ukimtumikia Mungu ndiyo imekatazwa usioe?, unaweza weka andiko la hilo katazo mkuu?, mwili ulio timamu lazima uwe na matamanio, Shahawa zinazalishwa kila leo zinatumika wapi?, au masista wapo kwa kazi hiyo? ndiyo maana wanapata maskandali kuwala vijana wanaofanya kazi huko Makanisani aisee.
  7. muhomakilo jr

    JamiiForums Tanzania Wanawake kubalini kuwa kuna baadhi ya style hamziwezi kunako 6x6

    Lakini isiwe ndani ya Seconde 3 mkuu?....
  8. muhomakilo jr

    JamiiForums Tanzania Kishindo cha FRN ya Joseph Kabila

    Nyaraka zinasemaje?, unapitisha siraha kwenda kupindua serikali ya nji nyingine?..hao wafadhili watakuwa wana nguvu sana.
  9. muhomakilo jr

    JamiiForums Tanzania Wanawake kubalini kuwa kuna baadhi ya style hamziwezi kunako 6x6

    Bila picha au kavideo, uzi utakuwa haujakamilika...hebu tupiamo mkuu.
  10. muhomakilo jr

    JamiiForums Tanzania Watoto wa Cleopa Msuya watinga mahakamani kugombea mali

    Yule aliyewahi kuwa Mbunge na naibu waziri wa kilimo kama sijakosea, wa Kuitwa Mathayo?..si nasikia mzee aliweka kambani huko pembeni?.
  11. muhomakilo jr

    JamiiForums Tanzania Kishindo cha FRN ya Joseph Kabila

    Huwa najiuliza hivi vifaa vya waasi huwa vinapita bandari/ Barabara gani hadi kuingia huko Kongo?...
  12. muhomakilo jr

    JamiiForums Tanzania Uliwahi kupigiwa story gani ya “chumvi nyingi” kuhusu wanajeshi wetu wa JWTZ?

    Sasa mtu anajiita mnafiki! usione ajabu mkuu..Kaamua tu kuwa hamnazo.
  13. muhomakilo jr

    JamiiForums Tanzania Hivi kwanini wanawake wa kichaga ni walevi sana?

    Povu bin povuka😀😀
  14. muhomakilo jr

    JamiiForums Tanzania Saiv kuoa au kuolewa ni optional.

    Njoo kwangu ufurahie maisha mtoto mzuri...
Back
Top Bottom