Recent content by Muddy Omar

  1. M

    JamiiForums Tanzania Umri wa miaka 30 hadi 35 ni wakati hofu kubwa sana na changamoto nyingi maishani

    Daa unajua maisha hayana mpangilio,unawezafika miaka 45 unapata mafanikio ya ajabu
  2. M

    JamiiForums Tanzania Baba yangu ananifukuza nyumbani baada ya kushinda kesi

    Huna haya tafuta zako kijana
  3. M

    JamiiForums Tanzania Dodoma: Serikali yapiga marufuku biashara ya majeneza mitaani, yasema ni kuwatia hofu Wananchi na kuwaogofya

    Kwa nini tupate hofu wakati kila mja umauti utamfikia
  4. M

    JamiiForums Tanzania Wachungaji baadhi yenu mnakera

    Eeee
  5. M

    JamiiForums Tanzania Hivi kuna Mganga anayeweza kumuua Mchawi?

    Hapana
  6. M

    JamiiForums Tanzania Nimefuta Biblia kwenye simu yangu

    Mmmm
  7. M

    JamiiForums Tanzania Nilivyomkamata/nilivyompata mke wa pedeshee

    Angalia usije valishwa shanga huku watu waki........
  8. M

    JamiiForums Tanzania CCM kwanini tunakuwa wanafiki kuwapokea wapinzani wanaohamia!

    CHEMA CHAJIUZA
  9. M

    JamiiForums Tanzania Wanaume wenye sifa na matendo haya hutufanya tukose hamu ya tendo la ndoa

    Na nyie msipende kulala kama magogo mnakela Sent using Jamii Forums mobile app
Back
Top Bottom