Recent content by Msola

  1. M

    JamiiForums Tanzania WanaJF kweli wanaume tunazidi kupungua,ni hatari mno.Mabrother'poa wapo wengi mtaani

    Pole sana ndugu pepo mchafu huyo M/Mungu akuepushe na balaa hilo Sent from my SM-A310F using JamiiForums mobile app
  2. M

    JamiiForums Tanzania Baby ntumie Laki niende Saluni

    Unatuma tu kwani utapata vyote kasoro kimoja
  3. M

    JamiiForums Tanzania Naomba msaada wa Ushauri kwa mwenye uelewa wa engine za VVTI D4?

    Wanaosema d4 sio nzr sio mafundi wababaishaji tu mm ninayo mwaka wa 5 haijawahi nizingua tena masafa marefu mimwendo wamafuta nakusepa kikubwa nikuzingatia service tu kwa engine ya aina yyte ile.
  4. M

    JamiiForums Tanzania Msaada kwa anayejua vizuri na gari aina ya Toyota caldina

    Nicheki kwa namba 0767217183
  5. M

    JamiiForums Tanzania Harmorapa , Harmonize hajui kuimba anabebwa na media

    Mm mshamba lkn kwa huyu jamaa cmfkii aise
  6. M

    JamiiForums Tanzania Kwanini vitanda vingi huwekwa pembeni mwa chumba?

    Mada nzur sana
  7. M

    JamiiForums Tanzania Hivi ni kwanini wanawake wengi hujivunia sana makalio yao?

    Ujinga tu
Back
Top Bottom