Recent content by Mnachihanguuu

  1. Mnachihanguuu

    JamiiForums Tanzania Hakuna sehemu rahisi kuopoa manzi kama Zanzibar

    Hapana kila mmoja ana mtazamo wake kuhusu dini kwasababu kila mmoja kazaliwa kivyake na pia atakufa pekeyake kwahiyo kwangu dini ni kitu muhimu sana na ndio namba moja kwangu
  2. Mnachihanguuu

    JamiiForums Tanzania Ukoo upi wa Wachagga una mke anafaa kwa ndoa!!

    Sasa hao si watakuwa vitoto vidogo au
  3. Mnachihanguuu

    JamiiForums Tanzania Ukoo upi wa Wachagga una mke anafaa kwa ndoa!!

    Kwanini
  4. Mnachihanguuu

    JamiiForums Tanzania Hakuna sehemu rahisi kuopoa manzi kama Zanzibar

    Mkuu hapana mimi dini ukiachana na kurithi kwa mzazi ambae ni baba ambae kwanza hata sijawahi kukaa nae pamoja sana ila ndicho kitu muhimu mno maishani mwangu na ninajivunia kuwa mkristo.....ingekuwa hivyo ni zamani sana ningekuwa nishasilimu kwasababu kwanza kuanzia mama yangu na ndugu zake...
  5. Mnachihanguuu

    JamiiForums Tanzania Hakuna sehemu rahisi kuopoa manzi kama Zanzibar

    Yaani huyo binti isingekuwa tofauti ya dini ningemuoa kabisa nishampitisha katika majaribio mengi ila alishinda,,,Namuombea kwa Mungu apate mwanaume sahihi
  6. Mnachihanguuu

    JamiiForums Tanzania Hakuna sehemu rahisi kuopoa manzi kama Zanzibar

    Hiyo mimi ishawahi kunitokea mwaka juzi tabora niliingia jioni sasa wakati nakatiza sehemu fulani ndipo nilimuona binti mzuri na kavaa stara anatoka dukani .....nikamuita nikatupia ndoano akajaa akaniuliza umefikia wapi nikamueleza kweli nusu saa baadae akaja nikamchapa ....nikamlazimisha alale...
  7. Mnachihanguuu

    JamiiForums Tanzania 2001 Dudubaya(Konki) na Mr Nice walipopigana kumgombea Barbou

    Mngoni unatetea ushoga hii ni ajabu sana
  8. Mnachihanguuu

    JamiiForums Tanzania 2001 Dudubaya(Konki) na Mr Nice walipopigana kumgombea Barbou

    Mashoga ni wengi mno kweli hivi vita ni ngumu mno
  9. Mnachihanguuu

    JamiiForums Tanzania Wachaga: Geita na Chunya kuna Madini, nendeni huko!

    Wachaga walitawala wakati ule kwasababu makabila mengi yalilala wakati huo wao walikuwa na mwanga,Ila kwasasa makabila mengi yashazinduka ndio maana msukuma makonda ambae ni kilaza anawatawala huko arusha.....vitoto vyao vinavyovuta bangi ambao makonda aliwaita vidudu halafu vyenyewe...
  10. Mnachihanguuu

    JamiiForums Tanzania Siasa kwenye Elimu ya Tanzania: Wanafunzi 2,4, ii na iv, wabadilishiwa tarehe ya Mitihani kisa El Nino. Wizi Mtupu

    Kwamba mvua ni kitu kigeni nchini?ccccm munakuza mno hili jambo wapumbavu ninyi
  11. Mnachihanguuu

    JamiiForums Tanzania Mwigulu ni “Magufuli mpya” anayehofiwa na wapigaji

    Kuniambia mwigulu ni mzalendo ni jambo gumu kuliamini labda maana ya uzalendo ni kuvaa tai yenye rangi ya bendera ya Tanzania
  12. Mnachihanguuu

    JamiiForums Tanzania Mabinti wa Kichaga sasa hivi wamepata sifa mbaya Tanzania nzima

    Halafu Mtwara hakuna mchaga yeyote kwasasa alie na Jina kubwa na mafanikio makubwa kama pale zamani....kwasababu washafungashiwa virago na wenyeji kwasababu sisi mitaji yetu ni ya halali na sio ya wizi wala dhuluma....mtwara mjini alikuwepo kweka jamaa alikuwa na mafanikio yenye dhuluma mno...
  13. Mnachihanguuu

    JamiiForums Tanzania Mabinti wa Kichaga sasa hivi wamepata sifa mbaya Tanzania nzima

    Wachaga ni wezi sana na saivi wanamchukia sana mamba kwasababu wanashindwa kuilinda migongo yao
  14. Mnachihanguuu

    JamiiForums Tanzania Wachaga: Geita na Chunya kuna Madini, nendeni huko!

    Vipi mahitaji yake ni makubwa sana kwenye hiyo miji ?
  15. Mnachihanguuu

    JamiiForums Tanzania Gambia wamkumbuka Yahya Jammeh. Wana hamu arudi awe rais tena

    Wewe ni gunzi kabisa
Back
Top Bottom