kausha wanaume tuna siri zetu tunahudhuria vikao vyetu.
Na sasa tuliambizana hairuhusiwi kumtamkia mwanamke neno "NAKUPENDA" kwan atavimba bichwa.
tunacho fanya hapa tunakudogosha kwanza ili ujione wa kawaida upunguze malingo na hapo ndo tutaenda sawa
Satan ni satan tu, ishi nae kwa hakili kila sekunde, hawatabilikagi hao viumbe.
Kwan angekuudumia miaka miwili upo kitandan hapo tungempa maua yake.
Just imagine three weeks kwel, unataka kumpa na hati zote.
Ila hongera kwa kulishwa kuja upone umeshakuwa kibonge.
Mkuu jaribu kununua vidonge vya CHLORAMPHENICOL ameze ndan ya siku Saba(mtu mzima anameza tembe mbili kwa 12hr ila kwa mtoto muulize mfamasia).
Chimba mizizi ya:
Papai dume na makale
Osha Palua na chemsha mengi hata upate lita kumi.
Awe anakunywa kama maji yaan yawe ndo maji ya kunywa hayo...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.