Recent content by mlusato

  1. M

    JamiiForums Tanzania Mahakama yaingilia Bunge kuzuia suala la Escrow lisijadiliwe!

    kama bunge linataka kuzuiwa kujadili wizi wa pesa za watanzania je serikali haioni kwamba inabaliki tuibiwe? je tukiingia barabarani mtatupiga mabomu? sasa kama hamtaki wezi wawajibike basi wekeni sheria iwe lukusa kuiba
  2. M

    JamiiForums Tanzania Jeshi la polisi Dodoma lazuia maandamano ya CHADEMA yaliyopangwa kufanyika leo Septemba 18

    niko hapa mwanza sisi tunaandamana kuanzia kesho mpaka bunge lisitishwe tunaanzia buzuruga mpaka mjini
  3. M

    JamiiForums Tanzania TCU imevurunda kumpeleka mwanafunzi wa HKL kwenda kusoma Udakitari

    chini ya utawala wa ccm chochote kinawezekana wao wanachojali ni sifa za majukwaani .hawafikilii madhara watakayopata wananchi badae
  4. M

    JamiiForums Tanzania Tutake tusitake, kwenye suala hili JK amewazidi kete wana-ukawa.

    kama ccm walifikili kumtumia kibalaka wao cheyo ndio watazima kiu ya watz kupata katiba watambue walijikoli vibaya. mapambano yyataanza hivi punde niko mwanza naandaa maandamano yasiyo na kikomo mpaka dodoma na kuwakamata wajumbe wote mpaka mahakamani wakaludishe pesa zetu wanazo...
  5. M

    JamiiForums Tanzania naona hakimu hajatenda haki msaada tafadhali

    mimi ni mfanya biashara wa mpesa hapa jijini mwanza mwaka jana nilivamiwa na majambazi wakachukua 19. m badae niliitwa polisi nikamtambua mtuhumiwa1 kesi ikafika mahakamani nikaitwa kutoa ushaidi.cha kushangaza mtuhumiwa yuko nje na kesi inaendelea nilipouliza wakasema alikua na kesi nyingine...
  6. M

    JamiiForums Tanzania CCM wajiandae kumlipa Tundu Lissu millioni 76

    maccm yamezoea kukulupuka tu mwaka huu mtajuta kumjua kamanda lisu ona sasa na hili zee zima hata halijui hoja nini linakulupuka tu nyinyi kama mngekua mnamheshim nyerere mngemchagua kikwete kua m/kiti wakati nyenyere alikua amemtosa!
  7. M

    JamiiForums Tanzania Yaliyojiri katika Uchaguzi wa Viongozi wa BAVICHA Taifa - Mlimani City, Dar

    hapa home baba mwenye nyumba ni gamba alipoona watu wote wamewasha itv akaanza kulalamka ooh sitaki makelele ya kushangilia. bila shaka leo magamba yatakata roho.
  8. M

    JamiiForums Tanzania Kikwete awarushia UKAWA tonge la ugali, wanasa

    tatizo la nchi hii inawatu wenye mawazo mpauko kama wewe.yani wewe unaona ni sawa six na wenzake kuendelea kuliibia taifa kwa kitu ambacho hakipo! ok nyie endeleeni tu kujaza matumbo yenu kwa pesa zetu 2015 mtazitapika mbele ya mahakama ya umma
  9. M

    JamiiForums Tanzania Yanayojiri bungeni Dodoma: Jumatano tarehe 10 Septemba, 2014 - Bunge litaendelea kama kawaida

    ccm wamedhamilia kulifilisi taifa yaani watanzania 2010 tulifanya makosa makubwa kuchagua viongozi kama haawa
  10. M

    JamiiForums Tanzania Jambazi sugu laachiliwa huru na hakimu Mwanza

    Inasikitisha na kustaajabisha sana jujua kwamba jambazi sugu kwa jina la Ramadhani Saidi AKA RAMA aliyekua anavamia vituo vya mafuta (sheli), maduka ya jumla na maduka ya M-PESA katika sehemu mbali mbali hapa inchini ameachiliwa huru na hakimu flani wa kike Mwanza. Ramadhani ambae alikua na...
  11. M

    JamiiForums Tanzania Kikwete na TCD wakubaliana kurekebisha Katiba iliyopo! Katiba Mpya hadi baada ya 2015

    kwa wapenda posho kama yule nanihii anaweza kujinyonga. kwi! kwi! kwi! kwiiiiiiiii! chezea magamba yenye mapepo we
Back
Top Bottom