Recent content by mkwanom

  1. M

    JamiiForums Tanzania Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

    gays and lesbians are biologically born that way, science and the law of natural justice just do not want to agree to this unfortunate biological phenomena. so keeping trending guys. subiri mpaka uje upate ndugu yako shoga au msagaji alafu ujiulize maswali..... halafu kila mtu an auhuru wa...
  2. M

    JamiiForums Tanzania Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

    what is so special na mashoga lakini... mbona wasagaji pia wapo kibao
  3. M

    JamiiForums Tanzania Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

    umealzimiswa kuwa follow au? mbona kila mwanaume anafolow yule shoga maarufu davito na kimsifia alivyo na sura nzuri
  4. M

    JamiiForums Tanzania Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

    wewe ushoga ni genes not Tabia. subiri ndugu yako au mwanao aje awe shoga utajua tu.
  5. M

    JamiiForums Tanzania Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

    yes every man is gay,
  6. M

    JamiiForums Tanzania Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

    insta kila usenge unafanyika pale na imekuja snap chat sasa iyo kiboko
  7. M

    JamiiForums Tanzania Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

    kunguru hawafugiki
  8. M

    JamiiForums Tanzania Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

    very well said, we are so idle in this country which is why we spend so much time talking about other people and gossiping.
  9. M

    JamiiForums Tanzania Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

    mlio wengi mtabisha kuwa ushoga sio genes.
  10. M

    JamiiForums Tanzania Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

    ushoga ni genes.
  11. M

    JamiiForums Tanzania Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

    kuna huyu Shoga maarufu sana anaye mjua tujuze ana fanya nini apa mjini au kakalia kupumuliwa tu? anaitwa davto AKA saydavto instagram #fuckshida.
  12. M

    JamiiForums Tanzania Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

    ushoga dar umekuwa kawaida sana na mtu akiamua kuwa shoga si ni maisha yake au? wapo akina davito wazuri sana mbona wanaishi maisha mazuri tu.
  13. M

    JamiiForums Tanzania Wema Sepetu Tena katika mahaba mazito na Ki-boy

    kiboy icho Malaya sana kwanza ni kishoga
Back
Top Bottom