Recent content by Miss Neddy

  1. Miss Neddy

    Ni kwanini unajenga nyumba ya ghorofa?

    ghorofa inaongeza status
  2. Miss Neddy

    Petition ya Mabadiliko ya jina la Ziwa Victoria

    kwa kweli "ziwa ziwa " hailet maaana hahahaha
  3. Miss Neddy

    Sintosahau nilichokishuhudia kwa macho yangu nchini Rwanda wakati wa vita vya kikabila 1994 hadi naingia kaburini

    nimempemnda huyo mama balozi hao watoto nadhan kwa sasa watakuwa na miaka 41 kama wako hai Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Miss Neddy

    Kujilinda na vibaka ama wavamizi bila ya kuwa na silaha

    sanaaa au unajifanya mstaarabu jamani kwemaaa uko na confidence kama bahati yako wanakuachia Sent using Jamii Forums mobile app
  5. Miss Neddy

    Hivi Tanzania kuna watu wenye Autism?

    wapo sana mtaani wanawaita chiz fresh Sent using Jamii Forums mobile app
  6. Miss Neddy

    Kujilinda na vibaka ama wavamizi bila ya kuwa na silaha

    niliwahi kukutana nao kuna siku natoka kwa sendoff niliwaongelesha lugha ya malkia kwa ukali kile wakaniacha mmoja akaniambia anyway its okay.....nikachukua boda boda nikasepa Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Miss Neddy

    Sintosahau nilichokishuhudia kwa macho yangu nchini Rwanda wakati wa vita vya kikabila 1994 hadi naingia kaburini

    nitatembeza bakuli usiwaze kikubwa ni Nia mkuu Sent using Jamii Forums mobile app
  8. Miss Neddy

    Sintosahau nilichokishuhudia kwa macho yangu nchini Rwanda wakati wa vita vya kikabila 1994 hadi naingia kaburini

    I wish ungeandika kitabu ........ Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom