Wajuzi wa mambo nisaidieni hili, Nimeingia facebook sioni maandishi naona picha tuu hata nikijaribu kuandika chochote vinatokea vibox sivielewi! Ni nini hiki?
Habari za asubuhi wana JF, Mtu unakuta ana mpenzi wake anaishi mbali naye either sababu za kikazi or kimasomo but hajali kuwasiliana naye mara kwa mara... Hili ni tatizo!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.