Mahusiano bila mawasiliano ni tatizo

Mahusiano bila mawasiliano ni tatizo

Mikam

Member
Joined
Sep 20, 2015
Posts
15
Reaction score
1
Habari za asubuhi wana JF, Mtu unakuta ana mpenzi wake anaishi mbali naye either sababu za kikazi or kimasomo but hajali kuwasiliana naye mara kwa mara... Hili ni tatizo!
 
Sasa kuwasiliana kila mara hamna kazi nyingine za kufanya??

Na je unamtumia muda wa hewani wakuwasiliana na wew au unalalamika tu??

Pia kama mtu hawasilian na wew anajaza phonbuk yako tu, mdelete haraka.
 
Kuna ka ukweli!
Sasa kuwasiliana kila mara hamna kazi nyingine za kufanya??

Na je unamtumia muda wa hewani wakuwasiliana na wew au unalalamika tu??

Pia kama mtu hawasilian na wew anajaza phonbuk yako tu, mdelete haraka.
 
Kumaintain ni ngumu sana...true love ipo tatzo ni maintainance...kama maintanance hamna no true love
 
MAwasiliano ni muhimu sana kwa wapenzi kudumisha mahusiano mazuri,
Ukiona mwenzako hana habari nawewe siku inakatika kesho, wiki tena washa tochi mulika mwizi.
 
Hakuna mapenzi ya mbali.

Huko ni kudanganyana.
 
Sasa kuwasiliana kila mara hamna kazi nyingine za kufanya??

Na je unamtumia muda wa hewani wakuwasiliana na wew au unalalamika tu??

Pia kama mtu hawasilian na wew anajaza phonbuk yako tu, mdelete haraka.

YAANI tangu uzaliwe Leo umejitahidi kuboresha pumba zako.
 
Back
Top Bottom