Recent content by mejaTz

  1. M

    JamiiForums Tanzania Kamanda Sirro, kuna ajenda gani dhidi ya Mbowe?

    Maana kama unamwita mtu kupitia tv&radio alafu baadae ukamkamata akakwambia hajatizama tv wala kuskia radio utamshitaki kwa kosa gani au atakua amekosea kifungu gani cha sheria, kwani siku izi TZ ni lazima na amri kila mwananchi asikie radio na kutazama tv
  2. M

    JamiiForums Tanzania Kamanda Sirro, kuna ajenda gani dhidi ya Mbowe?

    Ivi me najiuliza, commissioner w kupambana n dawa z kuleva kaisha anza kazi au?, maana niliona siku ile kapewa majina90naaa, 2 najiuliza kama kaanza kazi inamana swala la mbowe yeye c ndie anaelishughulikia au ni siro?, kingine nachofikili au siro&makonda anataka atimize agizo alilopewa la...
  3. M

    JamiiForums Tanzania Huyu ndio "kijana" wa Dr Mwakyembe,aliyemsaidia 99% katika vita ya madawa ya kulevya

    Mwakyembe hamna kitu ndio wale wale, kapiga dili za mabehewa y tren mpaka basi, then anakuja anajifanya kama anauuchuuuunguu vile, alafu awa jamaa bado wanajua kama waTZ hatuna kumbukumbu sijui, yani kuna wakati nakaaaa najiulizaaa awa jamaa wanatuchukuliaje nakosa majibu
  4. M

    JamiiForums Tanzania Fid Q afunguka haya baada ya Irene Uwoya kusema anapenda wanaume wenye sura mbaya

    Mbuzi anaelala chaka la simba
  5. M

    JamiiForums Tanzania Zitto: Manji anakomolewa, sasa anyang'anywa hisa zake za Tigo na Serikali

    Twende kwa hoja na sheria wanaotakiwa kumhukumu mtu ni selikali au mahakama?, je kesi inahukumiwa juu y kesi?, kesi ya madawa imeisha?
  6. M

    JamiiForums Tanzania Zitto: Manji anakomolewa, sasa anyang'anywa hisa zake za Tigo na Serikali

    Mtazamo wako lazima ueshimiwe coz ndio mtazamo wako, but magufuli alinunua kivuko cha kwenda bagamoyo kvuko kibovu #pesa nyingi then zikatumika pesa nyingi kukarabati sehem kitapokua kinapaki #fery # ,kwa taarifa yako hadi leo ii hakijulikani kipo wapi labda nikuulize ww mkuu unaweza kujua kipo...
  7. M

    JamiiForums Tanzania Kiuhalisia Mbowe kakosea sana kutoripoti Polisi

    Unajua unachoshindwa kuelewa ni kitu kidogo sana NI HIVI #mbowe ajakataa kwenda yeye yupo tayari kwenda kwa maelezo yake njia sahihi ya kumwita ndio aijatumika, kama unakumbuka ata gwajima alisema wito wenyewe kaitiwa redion sasa labda nikuulize wewe msomi nchi gani au sheria gani unayo ijua ww...
  8. M

    JamiiForums Tanzania Zitto: Manji anakomolewa, sasa anyang'anywa hisa zake za Tigo na Serikali

    Me nishasanuka kitambo, ili swala la madawa kuna mtu Alikua anatafuta ilikua inatafutwa njia ipi ya kumnasa na kukmkomoa, ila selikali inashindwa kutambua kupitia manji watanzania wangapi wamepata ajira na nina imani kama wangejiuliza na kufkilia kesho kwamba kwa kumkomoa #manji watanzania...
  9. M

    JamiiForums Tanzania Zitto: Manji anakomolewa, sasa anyang'anywa hisa zake za Tigo na Serikali

    Hii ndio Tanzania nchi yenye udongo wenye dhambi, tujikumbushe wimbo wa #Roma mkatoliki, [emoji445]
  10. M

    JamiiForums Tanzania Msumbiji: Magari ya Jeshi la Wananchi Tanzania (JWTZ) yawarudisha waliofurushwa nchini humo

    Tunasubili tumsikie JPM juu ya hili maana hua anajifanya bwana misimamo &visasi, yetu macho na maskio
  11. M

    JamiiForums Tanzania Kamanda Sirro: Mbowe jisalimishe Polisi; Masogange, Chid Mapenzi, Wallis Nasher tumewakuta na madawa

    Nchi hii imeharibika sana kila mtu amekua anafanya awezavyo bila kufata sheria, mambo ya msingi yapo mengi tena yenye tija kwa taifa wanayaacha wanakalia siasa uchwara
  12. M

    JamiiForums Tanzania Kamanda Sirro: Mbowe jisalimishe Polisi; Masogange, Chid Mapenzi, Wallis Nasher tumewakuta na madawa

    Nchi hii imeharibika sana kila mtu amekua anafanya awezavyo bila kufata sheria, mambo ya msingi yapo mengi tena yenye tija kwa taifa wanayaacha wanakalia siasa uchwara
Back
Top Bottom