Recent content by mdudu

  1. mdudu

    Wakina nani wanaopima kina cha maji huko Dar?

    Alishakuwa mwanasiasa na Anafikili bado yupo awamu ya 5
  2. mdudu

    Yuko wapi Peter Lijualikali aliyekuwa Mbunge wa kilombero?

    Huyu pimbi alikuwa hajui hata miwani inavaliwaje.
  3. mdudu

    Iramba tuache unafiki - tusimfitini Dr. Mwigulu kwani bado ana nafasi ya kuisaidia Iramba

    Mleta uzi atakuwa Mataga,sijui anaongelea Iramba ipi? Hata aliyemtuma sijui Kama kichwani chake ni kizima.
  4. mdudu

    Sasa ni Dhahiri Mbowe ni Mwalimu wa siasa Tanzania

    Huyu pimbi alikuwa hajui hata miwani inafananaje?
  5. mdudu

    Kazi inapoendelea kila Rais anapohutubia Makamu na Waziri Mkuu nao wapo. Imekaaje hii?

    Inaonekana hao hawana kazi za kufanya, Ndiyo maana hata Jana Bungeni wabunge walikosa maswali ya papo kwa papo kwa waziri Mkuu.
  6. mdudu

    Ili tusipate hasara, Serikali ibadilishe Uwanja wa Ndege Chato 75% uwe wa Kijeshi

    Mbona hujasema na hizo hotel za mwendazake zifanyiwe nini? Maanazinageuka magofu muda so mlefu.
  7. mdudu

    News Alert: Dar: Serikali yakanusha kuachia Wafungwa wa Kisiasa, yasema Tanzania haina mfungwa wa kisiasa

    Mbona mliingilia mchakato wa mahakama kwa kumtoa jela Nusurat Hanje usiku wa manane?
  8. mdudu

    Spika Ndugai: Lissu kwa miaka 10 ya Ubunge hakuna 'legacy' yoyote aliyoacha Jimboni kwake

    Muulize huyo sipika wako,akiondoka Leo bungeni au akimfata mwendazake ameacha Nini Cha kukumbukwa? Wananchi wa kongwa wanakunywa matope, Au wewe Kula kulala hupajui hata kongwa?
  9. mdudu

    Mnyika: Ni miezi 5 sasa NEC hawajajibu barua yangu kuhusu walikopata majina ya Wabunge 19 na nani amesaini fomu zao

    Tume na Ndugai ni wahanga tu,wameachiwa mzigo na mwendazake,ili kuzihadaa jumuia ya kumataifa, Nusrat Hanje alikuwa Jela na hakuachiwa na mahakama,ni hakimu gani aliamlu atolewe Jela usiku wa manane?
  10. mdudu

    Mnyika: Ni miezi 5 sasa NEC hawajajibu barua yangu kuhusu walikopata majina ya Wabunge 19 na nani amesaini fomu zao

    Tume na Ndugai ni wahanga tu,wameachiwa mzigo na mwendazake,ili kuzihadaa jumuia ya kumataifa, Nusrat Hanje alikuwa Jela na hakuachiwa na mahakama,ni hakimu gani aliamlu atolewe Jela usiku wa manane?
Top Bottom