Mmeshanijua then what? Mtanifanya nini? Nimefanya kosa gani nina haki ya kutoa mawazo ka nlivyofanya..nchi yetu inapinga ukabila hivyo ni haki yangu mtanzania kupinga ukabila,jimbo la Moshi linavyopeleka maaskofu wengi huku na huko wao tu ndo wanafaa na jee huyo roho mtakatifu yupo Moshi tu.?
Ikiwa wanajimbo wa Geita wakielekea kusherekea kusimikwa kwa Askofu mteuliwa Askofu Kassala ni vyema kukumbuka kazi kubwa ilofanywa na Askofu Renatusi alipokuwa msimamizi wa jimbo lao,kwa kuhakikisha anatetea matakwa ya Wanageita ya kumpata Askofu anayekidhi vigezo vyao.
Maaskofu wengi...
Mmempata Askofu mwenye elimu,busara na jasiri. Kwa mfumo uliopo msingefanikiwa kumpata Askofu Kassala lakini kwa kupambana na kusimamia taratibu za msingi mwisho mmefanikiwa kumpata yule anayewafaa.
Baada ya jimbo kuwa wazi march 2014 mchakato ulianza kufanyika wa kawaida,ambapo majina...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.