Recent content by Mbishi classic

  1. M

    JamiiForums Tanzania Baadhi ya wadada ni mizigo katika mahusiano!

    Love doesn't ask why,
  2. M

    JamiiForums Tanzania Nilishangazwa sana na huyu mwanamke

    Hapana chezea!Mh!Au huwa unamkaza sanaa?Lkn mh!Au huwa anakupa mtandao bila kujua?Hapana hebu jaribu kumshauri mwnde kwa wataalamu coz am not sure km kuna m2 ana experience na hcho k2 we just guessing!Mm mwanamke ila hyo mpya!
  3. M

    JamiiForums Tanzania Usiombe hili likakukuta

    Washindwe na walegee wanaosafiria nyota za wenzao!Mpaka shetan anaogopaaa!
  4. M

    JamiiForums Tanzania Warioba azishukia Ukawa na CCM

    Nkisikia ccm najihc kutapika!
  5. M

    JamiiForums Tanzania Hadithi: "Kivuli cheusi"

    We mizambwa wewe!Unataka 2andamane?
  6. M

    JamiiForums Tanzania Binti katuchanganya mimi na kaka yangu

    Kapime!
  7. M

    JamiiForums Tanzania Hii ndio sababu kwa nini wasagaji huwafuata wake za watu

    Hapana chezea promo weweee!Iiiiigaaaa uumiee!
  8. M

    JamiiForums Tanzania Diamond kaniponza jamani

    Ha ha ha ha ha ha ha nouma sanaaa!Si bure ana mapungufu!
  9. M

    JamiiForums Tanzania Kwanini mimi sipati wangu...!

    Njoo kwangu!
  10. M

    JamiiForums Tanzania Hadithi: "Kivuli cheusi"

    Safar hii tunaandamana
Back
Top Bottom