Recent content by mbenda said

  1. mbenda said

    Anayejua software ya ku-type kwa kuongea

    Watanzania wavivu sana, Acha hiyo kazi aje kufanya mwingine ambae hataona kazi kufanya kazi Sent from my itel S11 using JamiiForums mobile app
  2. mbenda said

    Mwanaume wa Dar apigwa na mwanamke wa Mkoani Mara

    Mleta mada kawafunga mdomo wale wanaotakaga picha , kaokota picha sehemu Fulani akaiyandikia Uzi na kuposti jf, yeye yupo hukoooo anakuja kuchungulia comment anaendelea na mambo yake , mm kama mm nasema taarifa hiyo sio ya kweli na muipuuzie . Sent from my itel S11 using JamiiForums mobile app
  3. mbenda said

    Mliokuwa mnawatusi TTCL kwenye nyuzi mbalimbali mjiandae kisaikolojia

    Najalibu kuwaza huu ushindan wa kibiashara ktk sekta ya mawasiliano je ingekuwaje mashirika mengine ya kuzalisha umeme yangeruhusiwa kufanya ushindani wa kibiashara na tanesco unawaza nn kingetokea ? Sent from my itel S11 using JamiiForums mobile app
  4. mbenda said

    Naombeni ushauri kidogo wananzengo, nahitaji kuwajua Wanawake wa Kihehe

    Ktk hali ya uhalisia kabila la kwanza lenye wanawake wavumilivu ktk ndoa ni wahehe,, wanafuata waha, wasukuma nk, hayo makabila ni wavumilivu sanaaaa ktk ndoa. Hiyo ni tasmimi sio ya kupikwa, sasa tunapokuja kuhusu tabia ni mazingila aliokulia mtu, hapo sasa ndio kuna changamoto, hakuna kabila...
  5. mbenda said

    House girl anatafutwa

    90% ya wadada wa kazi wanalipwa 50,kwa kugezo anapata huduma zote pale kama mwana famill, kula,kula, maradhi nk, lkn ktk maisha halisi je kipato hiki kitamfikisha ktk uchumi wa kati? Ndio maana mtoa mada ameandika kwa mapana hiyo 70 elfu akijua uhalisia wa mishahara ya wadada wa kazi. Ameitaji...
  6. mbenda said

    Uzi maalum kwa vitu used

    HUWENDA MM NIKAWA TOFAUTI NA WENGINE, MM NATAFUTA MWANAMKE AMBAE HAJATUMIKA SANA 25-30 AKUJE MP TUYAJENGE. Sent from my itel S11 using JamiiForums mobile app
  7. mbenda said

    Katika Suala la Mahusiano kaka yenu sina bahati

    Nimejikuta nacheka tu, ila ukiambiwa mama WA kufikia ujue mama wa kambo,na huwenda baba yake ameowa wanawake 2 sasa yule ambae sio mama yake mzazi ndio huitwa mama wa kufikia, Sent from my itel S11 using JamiiForums mobile app
  8. mbenda said

    Unyama uliofanywa na vyombo vya Ulinzi na Usalama

    Weka akiba ya maneno ,mwenzako akinyolewa zako tia maji, vitu vingine soma kisha uviache, hapo huwezi jua nani anamakosa ww kaa kimya tu Sent from my itel S11 using JamiiForums mobile app
  9. mbenda said

    Hii ndo tofauti ya Soul Mate Vs Love Mate

    Hahahahaaaaaaaaaa Sent from my itel S11 using JamiiForums mobile app
  10. mbenda said

    Simu ya aina gani umeshawahi kuitumia na ukaikubali sana?

    Cm ya kwanza kuitumia ni nokia 3210 tuliletewa zawadi home na mzee sasa m ndio nilikuwa baba wa nyumba nikawa natamba nayo aiseee nilikuwa ni raha sanaaa maana wenye Nokia walikuwa na mabosi tu, baadae tukaletewa Nokia Fulani nimeisahau jina lake lkn ina mwanga mweupeeeeeeee nayo hii nilikuwa...
  11. mbenda said

    Prof Kabudi: Kati ya pesa na heshima ya nchi yetu, tutasimamia heshima. Tuko tayari kuwasikiliza na kujadiliana kwa heshima

    Hata kwenye korona walisema hawafungi mipaka matokeo yake cc ndio tukafungiwa yaani mipaka yetu ipo wazi unaruhusiwa kutoka lkn huwezi toka kwa sababu kule uwendako mipaka imefungwa yaani upo upo tu, Sent from my itel S11 using JamiiForums mobile app
  12. mbenda said

    Hii ndo tofauti ya Soul Mate Vs Love Mate

    Nilikutana nae ktk mitandao ya kijamii , baada ya kuzungumzaxnae zaidi wiki kadhaa kama rafiki wa kawaida nikamuomba anitemblee oficn kwangu. Pasipo kupinga akafika mida ya saa 6 tukazungumza sanaaaaaa tukapata chakula cha mchana kwa pamoja kisha akaondoka zake. Cku nyingine tukapanga tukutane...
  13. mbenda said

    Msaada Tutani

    Cku nyingine ukiwa njia panda unavunja Nazi, Pole kwa mahasibu yaliokukuta, ucpende sana kuingiza imani za kishirikina kwa jambo lolote. Nafikili ww ni mtu mzima kabla ya huyo MWANAMKE ulikuwa na nani na mlimalizinaje mpka ww ukawa huru na kumpata huyo mwanamke, lkn nae pia alimazianaje na mtu...
  14. mbenda said

    Plot4Sale Viwanja kigamboni, bei nafuu mnoo, huduma zote zipo, dakika 6 mpaka barabara ya lami, 4.5mil tu

    Kwa tahadhali ukitaka kununua kiwanja jitahidi iwe Mita angalau ishirini kutoka barabala kuu maaana hii miji inakuwa utakuja vunjiwa nyumba yako ushazeeka na hakuna fidia upate vidonda vya tumbo vya uzeeni Sent from my itel S11 using JamiiForums mobile app
  15. mbenda said

    Msinicheke, video zangu za siri za faragha nikiwa chuoni nizitunze wapi kwa usalama?

    Tuma humu hizo vidio ili ikitokea umezifuta kwa bahati mbaya unautafuta huu Uzi au unatuambia sisi member tunakurushia Sent from my itel S11 using JamiiForums mobile app
Top Bottom