Recent content by Massiah

  1. Massiah

    JamiiForums Tanzania Siku watu wakikutana watakimbiana humu!

    Mm napita tu, naenda zangu kunywa chai gengen
  2. Massiah

    JamiiForums Tanzania Mwanamuziki Nguza Viking (Babu Seya) na Mwanaye Johnson Nguza (Papii Kocha), watoka jela kwa msamaha wa Rais Magufuli

    Hayo ya kumwachia babu seya, yanaendana vp na kumpiga risasi tundu lisu...?
  3. Massiah

    JamiiForums Tanzania CIA akiri kumuua Bob Marley akiwa hoi kitandani

    Duuuh, Bob marley, the lost soul.....!! Inauma xana
  4. Massiah

    JamiiForums Tanzania I am Ignorant, sijawahi waona Wanawake Waislamu wakienda Msikitini

    Daaah....!! Mm mgen jaman....!!
  5. Massiah

    JamiiForums Tanzania Namna watu wanavyopotea na hatimaye kukutwa wamefariki

    Mungu wa yohana, mungu wa wote wenye dhambi na wasio na dhambi, siku inakuja kila m2 atasimama kujibu shitaka lake....!!
  6. Massiah

    JamiiForums Tanzania Si kwamba wasichana visu/warembo hatupo tupo, tatizo wanaume ni bahili hawajui kuhonga

    Hahaha....!! Ngoja nikojoe nilale..…!!
  7. Massiah

    JamiiForums Tanzania Hili limenitokea na roho inaniuma sana: TANESCO wanataka kufungia watu umeme kwenye transformer yangu kwa nguvu!

    Jaribu kupitia mkataba wako na tanesco, utapata jibu kamili
  8. Massiah

    JamiiForums Tanzania Nani anagharamia matumizi ya Lema, Msigwa na Mbowe huko Nairobi?

    Picha ndo kwanza linaanza kutoa majina, utasikia kwenye magazeti kuwa, waliotafuna fedha za lisu hawa hapa
  9. Massiah

    JamiiForums Tanzania Kwanini Dereva wa Lissu akimbizwe Nairobi?

    Picha ndo kwanza limeanza kutoa majina Sent using Jamii Forums mobile app
Back
Top Bottom