Recent content by masara

  1. masara

    Humphrey Polepole: Natoa rai kwa vyama vya siasa kuheshimu nafasi wanazopewa Wanawake

    hivi anafikiri yeye ni serikari kuwa anatoa rai kwa vyama vya siasa hivye yeye ndio kiranja wao wa vyama vyote
  2. masara

    Masha Love karibu sana JAMIIFORUMS

    hivi ndio uzi tayari mkuu
  3. masara

    Unaweza mwambia mpenzi wako mpya makosa yako uliyofanya hadi ukaachwa?

    moja kati ya swali pendwa uwa ilikuwaje ukaachana na hule wa zamani, ??? au ulisha wahi kuwa na wangapi<???? ukweli huwa yananikira sana hayo maswali
  4. masara

    Sasa Ni wazi uchawi hakuna tatizo Ni umaskini na maradhi

    mtu akisha limit kufikili kwako tayari amekumaliza
  5. masara

    Unaweza mwambia mpenzi wako mpya makosa yako uliyofanya hadi ukaachwa?

    Ni swali fupi tu hapa na sababu ni fupi tu ya kuletwa kulewa hili swali... Sio rahisi mtu anapoanzisha mahusiano mapya kusema kuwa yeye ndio kaachwa au yeye ndio alifumaniwa ndio ikawa sababu ya yeye kuachwa.ila wengi huwa wanasema upande wa pili kuwa kuwa ndio wenye makosa na wao ndio...
  6. masara

    Weekend panachangamkaga Sana humu ndani

    haya bhana naona kila mtu umempa haki yake... mpenda soda na mpenda maji pia
  7. masara

    Asilimia 90 ya mahusiano bora yanajegwa kwa misingi ya kuvumiliana na kubebeana madhaifu, huyo ndio maana ya upendo

    za mda huu na weekend kwa ujumla wake,niende kwenye mada moja kwa moja, kwa mfumo wa kuanzisha mahusiano katika karne hii ya kizazi kipya, ni ukweli usiopingika wengi wetu huwa hatuchaguliwi nani au familia gani ya kuwa nayo kimahusiano ambapo ndio inaleta familia na watoto. kwa sababu...
  8. masara

    Yanga kuipoteza zaidi Simba leo

    dah hadi raha
  9. masara

    Nahitaji mume aliye serious

    hawa wadada huwa hawaeleki pale wanapokuja pm kama mtu umeweka tangazo ndio maana huwa hakuna mrejesho
  10. masara

    Rafiki yako amenisaliti na kuzaa nje...

    na wewe pia ukumbuke ni mwanaume kama yeye hivyo unavyojaribu kumshauri uhakikishe uko makini sana usije ukaharibu zaidi
  11. masara

    Umri umeenda nahitaji mtu serious

    kwani ilishawahi kukuta??
  12. masara

    Naomba mnishauri kuhusu huyu LO maana inakoelekea atanifata huku nilipo

    nimeisoma yote ila sijakuelwewa kabisa
Top Bottom