Recent content by Magulumangu

  1. Magulumangu

    Waliosoma Jitegemee Secondary School hebu ingieni hapa Tusalimiane

    I see mkuu Paw Mr Ndeha kafariki? Dah, mie ntamkumbuka sana maana yeye ndo aliyenambia siku ya kwanza kabisa Jiteute, alikuwa anaita majina na kutwambia wewe mkondo gani...Alipoita jina langu akaniangaliaaaaa then akaniambia wewe subiri tuongee kidogo...mama yangu joto lilianza kunitoka, lakini...
  2. Magulumangu

    Lowassa ndiye Waziri Mkuu wa Kwanza Mweye Power ya Kweli katika Historia ya TZ - Field Marshall ES

    Du mkuu Pasco kumbe Lowasa sio wa kumchezea, wanalo kina Le Mutuzi na baba ake na wafuasi wao...
  3. Magulumangu

    Simiyu: Mkoa wenye sifa ya kipekee kwa siasa za upinzani Tanzania

    Nakwambia..wewe ngoja tuipe miaka 10 mbele maana ni mkoa mchanga kwa sasa, najua in 20 years utakuwa moja ya mikoa tough Tanzania, tutampita Shinyanga kama kasimama vile...
  4. Magulumangu

    Simiyu: Mkoa wenye sifa ya kipekee kwa siasa za upinzani Tanzania

    HAhaha mie home ni Bariadi na sisiti kuitaja, na naipenda kinoma...Nilitoka kama wengine watokavyo, just to find life or in other means education au wengine husema kwenda kuongeza possibilities...
  5. Magulumangu

    Simiyu: Mkoa wenye sifa ya kipekee kwa siasa za upinzani Tanzania

    Hahah we all Simiyu's proud of ourselves man...Usicheze na Watambi wewe, bashosha mang'ombe si mchezo....ujue mkuu hili la bagalu na bagika is one example of ushindani? Mchaga anajua kabisa mziki wa Mnyantuzu, kuna rafiki yangu mmoja mchaga alinambiaga ujue katika watu naowaheshimu ni...
  6. Magulumangu

    Simiyu: Mkoa wenye sifa ya kipekee kwa siasa za upinzani Tanzania

    Mi ndo Simiyu basi tena kitambo toka 1995, mara ya mwisho nilikuwa huko 2009 lkn just two days....Am proud to be Nyantuzu
  7. Magulumangu

    My Political Analysis:- The Ndoto Ya Lowassa & Its Syndrome!!

    @W.J. Malecela, lakini kwa Mgeja mie sioni geni maana is kind of person you can't expect something from his mouth....Lowasa pia huenda nae katanguliza Whistle blower lkn wapiga ngoma wako nyuma, Sijui siasa za Guninita anyway, lkn siasa za Tanzania nyingi ni ukiwa nazo tu, you know what...
  8. Magulumangu

    Simiyu: Mkoa wenye sifa ya kipekee kwa siasa za upinzani Tanzania

    Hahah muuza ubuyu mie mhango pale (Mbiti), Cheyo namba nyingine ile, lile jamaa mpaka lenyewe litoke tu, Wana Simiyu ndo wanamageuzi ya kweli, mkuu, mbina vipi na liding'ha lya 30? Wakati mageuzi yanaanza hata walingi waliimba sana, kina Nindwa, chulichuli, na mimi mwenyewe (Magulumangu), hivi...
  9. Magulumangu

    Waliosoma Jitegemee Secondary School hebu ingieni hapa Tusalimiane

    Mkisi alikuwa brothermen wa kufa mtu, alikuja akiwa na nyota mbili, akapewa civics form three dah tuliandika maumivu jamani, yaani kila saa misifa tuuu, alikuwa na sister ake hivi sasa ukatae adhabu ya sister ake, Lilikuwa linasema tu Afande waleo jasho hao, kiama mtakiona... jiteute member...
  10. Magulumangu

    My Political Analysis:- The Ndoto Ya Lowassa & Its Syndrome!!

    W. J. Malecela Mkuu uchambuzi mbona nusu nusu? Sijaona John Malecela, sijaona Kingunge, na wengine wengi tu ambao wametoa matamko yao..kwani kama wewe msomi unaangalia upande mmoja tuuu wanaomsapoti Lowasa vipi wasiomsapoti nao?
  11. Magulumangu

    Waliosoma Jitegemee Secondary School hebu ingieni hapa Tusalimiane

    Mie sitamsahau Njenje, Bwenge na Tall, Kule loliondo na maeneo ya Chapati za kuona side ya pili (zilivyokuwa nyepesi) na chai ya rangi maziwa....Hapo mkuu wetu Massawe usichezee mkuu jitegemee secondary school I love you...hahahahahah
  12. Magulumangu

    Simiyu: Mkoa wenye sifa ya kipekee kwa siasa za upinzani Tanzania

    makoye78 pamoja kwa sana tuu...Ila kusema ukweli Bariadi ndo ina historia kubwa ya MAGEUZI wengine wanajaribu tuu, Kama watu watakumbuka hata kipindi cha Mkapa alisema kabisa ingawa sina source kuwa akipita Mbunge yeyote toka CCM Bariadi anapewa Uwaziri na ikatimia alipopita Chenge na kupewa...
  13. Magulumangu

    Gari kutetemeka

    Mkuu sikuandika kitu ambacho sina experience nacho...,Gari yangu mkuu ilikuwa inayumba ukiendesha from 80 to 100 Km/hr yaani utadhani engine mounting zimeisha, nilicheck kila mahali hata mafundi tena kwa kutumia computer lkn hamna kitu, kama joke tu nikafungua tires za mbele zote na kulikuwa na...
  14. Magulumangu

    Gari kutetemeka

    Mkuu mie sio fundi lkn nilipata hilo la kutetemeka kwa gari few weeks ago...Nilidhani ni Engine Mounting maana pia huwa inasababisha mtetemo wa gari ikiwa imeisha au nuts kulegea...lakini nilipopeleka kwa mafundi sema ndo hivyo tena niko nchi za watu, wakaweka kwa computer na kukuta kitu kwenye...
  15. Magulumangu

    Naomba mnisamehe kama na mimi nilivyowasamehe walionikosea 2013, HERI YA MWAKA MPYA 2014

    Watz tunachukulia sana Siasa na kuweka mioyoni mwetu kana kwamba siasa ndo msingi wa maendeleo yetu, au siasa ndo 100% inatufanya masikini...je, kwani msingi wa maendeleo si ni kazi? Chris Lukosi kutokana na posts zake au kukosana na viongozi wa CHADEMA au kujiondoa yeye CDM si ni maamuzi yake...
Top Bottom