Recent content by Magezi bugaga

  1. M

    JamiiForums Tanzania HOJA Askari Polisi Wastaafu tulipwe stahiki zinazoendana na uhalisia, kiasi tunachopewa ni kidogo sana

    Nimeamini jambo alilosema mstaafu mmoja kuwa siku ukiondoka ofisini ndo utajua ujui
  2. M

    JamiiForums Tanzania Katiba na Sheria za Nchi hii zikibadilishwa/kufanyiwa mabadiliko msitegemee familia za wana ccm kua Tanzania.

    Wale big fish walishajiandaa mda sana ila hawa wanaotumika kama toilet paper watalima na meno hapa hapa
  3. M

    JamiiForums Tanzania Ni michezo gani ya hatari uliwahi kufanya ili utoboe kimaisha?

    Scare money don't make money
  4. M

    JamiiForums Tanzania Kwanini wanaume wengi wana udhaifu huu?

    Both ways
  5. M

    JamiiForums Tanzania Hormuz yabana dunia, bei ya mafuta yazidi kuwa juu

    Madafu tu ze wodi
  6. M

    JamiiForums Tanzania Mtu anayesema 'Katiba haileti chakula mezani' ni mjinga na mpumbavu

    Walafi ni wengi sana hapa nchini awaangalii msitakabali wa mbeleni hii nchi akiikamata mtu mwenye kisasi kuna familia zitalia na kusaga meno hadi wajukuu zao
  7. M

    JamiiForums Tanzania Mchungaji Msigwa tells police: The evils that you did to Tanzanians on 29th October, 2025 will haunt you to the grave

    If you kill by sword you die by it . No matter how faster you may run past sin will catch
  8. M

    JamiiForums Tanzania Ni tabia gani ya rafiki au mpenzi wako ilikushangaza mlipoanza kuishi pamoja?

    Teheeeee kati ya vitu niko makini ni kupika uwa naingia mwenyewe kucheki vitu muhimu kama chumvi na viungo au kama hawapo natoa kitu mwenyewe fasta
  9. M

    JamiiForums Tanzania Kwanini wanaume wengi wana udhaifu huu?

    Zero torelance nosense policy
  10. M

    JamiiForums Tanzania Kwanini wanaume wengi wana udhaifu huu?

    Ladies start chaos at first place viva franklin saint
  11. M

    JamiiForums Tanzania Hii tabia ya walimu wakuu kuwalaza wasimamizi wa mitihani ya taifa madarasani ipigwe marufuku

    Kila shule serikali ijenge guest house
  12. M

    JamiiForums Tanzania KERO Nimenyimwa Mafao yangu NSSF

    Ili wajikopeshe wao hela za watu
Back
Top Bottom