Recent content by Lupamba's grandson

  1. Lupamba's grandson

    Leo tufanye kama tunaishi majirani nyumba za kupanga

    Unakichaa weww alfu ndio mana demu wako. Juma analalaga nae sababu ya ujinga kama wako, sasa umefaidika na nini na ukute hata ujafanikiwa
  2. Lupamba's grandson

    Leo tufanye kama tunaishi majirani nyumba za kupanga

    Kah we jamaa toka umeamia hapa leo ndio umeongea point
  3. Lupamba's grandson

    Leo tufanye kama tunaishi majirani nyumba za kupanga

    Hahaha we jamaa urudishagi charger kabisa yani
  4. Lupamba's grandson

    Leo tufanye kama tunaishi majirani nyumba za kupanga

    Mandolini ni landrover za zamani ,hapa dar nyingi zinatumika kama gari za kubebea gari zilizo pinduka
  5. Lupamba's grandson

    Leo tufanye kama tunaishi majirani nyumba za kupanga

    Hahahaha we jamaa huyo jamaa siaende hapo nje kwa @casie anauza vitumbua ana jiko lakuni achukue hata mkaa au majivu apigie mswaki
  6. Lupamba's grandson

    Leo tufanye kama tunaishi majirani nyumba za kupanga

    Kwakweli hata weza maana tutafanyia Chumbani kwangu
  7. Lupamba's grandson

    Leo tufanye kama tunaishi majirani nyumba za kupanga

    Mandolini ni zile 110 za kizamank ya landrover za zamani taa zake ziko katikati hapa dar zinatumika sana kama break down
  8. Lupamba's grandson

    Leo tufanye kama tunaishi majirani nyumba za kupanga

    @Kasie naomba nije kukuogesha
  9. Lupamba's grandson

    Leo tufanye kama tunaishi majirani nyumba za kupanga

    Hahahahaha[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] nadhani leo bwana ake atakuwa ajarudi au atakuwa kasafiri embu ngoja tusubiri subiri
  10. Lupamba's grandson

    Leo tufanye kama tunaishi majirani nyumba za kupanga

    Dah ungevuta vuta mpka pasaka iishe maana nilikuwa nategemea kwako jirani ata pilau
  11. Lupamba's grandson

    Leo tufanye kama tunaishi majirani nyumba za kupanga

    Itakuwa anakula kwa dem wake Sky Eclat
  12. Lupamba's grandson

    Leo tufanye kama tunaishi majirani nyumba za kupanga

    Hahahaaha dah Asee nimecheka sana
  13. Lupamba's grandson

    Leo tufanye kama tunaishi majirani nyumba za kupanga

    Ka mnamuonea dada wawatu kila kitu anacho yeye ,juzi nasikia pia kuna mru kafumaniwa mkasema yeye embu mwacheni apumzike financial services wawatu
  14. Lupamba's grandson

    Leo tufanye kama tunaishi majirani nyumba za kupanga

    Nani anataka kuleta bata hapa ,amemuomba mama mwenye nyumba, sasa uo uchafua asubuhi hapa tutakoma
Top Bottom