Pasco nimependa sana ushauri wako kaz kwake kupoteza au kulinda heshima yake kwa staili atakayoitumia kuondokea.
Namshauri kufanyia kazi ushauri wako kwan hata atoe siri zote hazitakuwa sababu ya kumrudisha sana sana atazidisha uadui na wasio na uelewa hawatamuelewa kabisaaaaa
Tuwe makini sana na mambo haya ndugu zangu amani ya Tanzania wengi wanaikilia ss hawa wachache wasituharibie tukawa kama libya na kwingineko ambako amani ilikwishatoweka na kwenda zake.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.