Issue siyo IQ, kama una akili timamu na unajua historia huwezi kuwabeza Watanzania kiasi hiki.
Kwa sasa Tanzania haina jeshi lolote. Hawa wanaofunzwa kwa kodi zetu ni jeshi la mjanja mmoja tu, hupokea maelekezo na siyo kutumia weledi wa kitaaluma. Katika hayo mazingira, mtu yuko tayari hata...
Naamini wapo! Tusihukumu kundi zima la wahusika kwa tukio la mmoja wao. Wapo wanaojitambua kiasi kwamba hata uimbe vipi hupati mzigo. Halafu haruhusu mazingira ya kuwa karibu.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.