Recent content by Last emperor

  1. Last emperor

    Napendekeza iundwe Tume ya kuchunguza upya kifo cha Hayati Rais Magufuli na tume iwe huru

    Wakati sisi tunashukuru, wewe unataka afufuliwe! Hovyo kweli
  2. Last emperor

    Madai ya kesi za kubambika tujue kwanza kama kweli ni za kubambika na wabambikaji ni nani

    Wewe akili yako ni ndogo sana. Ya iptl ni ya kubambika? Tuanzie hapo kwanza
  3. Last emperor

    Tunapotaka kutumia nguvu kubwa Kupindua Meza kwa Kaizer Chiefs FC je, tunaoenda kukutana nao Semi Finals tutawaweza?

    Swali la kwanza la msingi, uliangalia mechi ya Al ahly na mamelody ilivyopigwa au unakuja kuharisha hapa? Sasa hao Al ahly unaowana ni wanyonge wanaenda hadi fainali, wakati sisi tunaishia hapa hapa robo
  4. Last emperor

    Machafuko Gaza: Ulaya sasa 'Kimeumana Rasmi'

    Acha ujinga wewe. Kwasababu wewe ni pumba,usidhani dunia zima ni mapunda wafia dini kama wewe
  5. Last emperor

    Israel siyo taifa teule

    Waafrika ni wajinga na ni brain washed. Wanaacha dini za mababu zao wanafata dini za watu wengine
  6. Last emperor

    Israel isingekuwa na Iron dome defense system ingekuwa habari nyingine

    Ulitaka wakae watulie tu wakiuawa?
  7. Last emperor

    Urafiki wa Oscar Kambona na Mwalimu Nyerere ulianzia hapa

    Kambona alimwambia Nyerere hizo sera zako za kijinga za ujamaa haziwezi kuifikisha hii nchi popote.. Nyerere kwasababu alikuwa haambiliki kama Magufuli akachukia. Lakin mwisho wa siku alifeli
  8. Last emperor

    Jiji la Mwanza vs Jiji la Arusha: Lipi ni zaidi kwenye hili?

    Kwanza nani amekudanganya kuwa inaongoza kwa utalii Africa mashariki? Wakati idadi ya watalii kwa mwaka ni nusu ya wale wanaoenda Kenya
  9. Last emperor

    Hai: Kiwanda kinachotengeneza kilevi cha Faru John chathibitika kuwa na nyaraka halali tofauti na alivyosema Ole Sabaya

    Sabaya punda sana. Ndo maana uchumi wa nchi ulikuwa unayumba kwaajili ya viongozi wajinga kama hawa
  10. Last emperor

    Tunapotaka kutumia nguvu kubwa Kupindua Meza kwa Kaizer Chiefs FC je, tunaoenda kukutana nao Semi Finals tutawaweza?

    Niliangalia mechi ya mamelody na Al ahly..aisee sisi bado sana
  11. Last emperor

    Spika Ndugai: Enyi majaji kumbukeni Hukumu anatoa Mungu siyo ninyi hivyo mkamtangulize Mungu katika utendaji wenu

    Nchi ina vituko hii.. ndugu gay nae anamuogopa Mungu!
Top Bottom