Recent content by Lady of Destiny1

  1. Lady of Destiny1

    JamiiForums Tanzania Baba yangu anashinikiza mama aondoke nyumbani, kisa kuhudhuria vikao vya chama

    Una miaka 18 au miaka 38 Naomba nijibu Kisha nitakushauri Bombo ngafu
  2. Lady of Destiny1

    JamiiForums Tanzania Utumishi, Wizara ya Fedha na TAKUKURU kwanini mnaruhusu watumishi wa umma kukopea mishahara yao hadi Senti ya mwisho? Hamuoni kuwa inachangia Rushwa?

    Kwa mtumishi sishangai ,Ila ukimsimulia raia ataona uongo tu,wanajuaga tunalipwa labda million 2, 3 hahaha
  3. Lady of Destiny1

    JamiiForums Tanzania Utumishi, Wizara ya Fedha na TAKUKURU kwanini mnaruhusu watumishi wa umma kukopea mishahara yao hadi Senti ya mwisho? Hamuoni kuwa inachangia Rushwa?

    Sheria ipo hivyo,Ila maafisa utumishi huwa wanapigwa sound hasa kwa watu wa ngazi za juu huku ,Kuna watu nawafahamu wanapokea elfu 60 Yani mtu kakopa m .40 Hilo haliwezekani tu kwa wachovu na watu wa halmashauri
  4. Lady of Destiny1

    JamiiForums Tanzania Story za Iddi Makengo

    Naomba ushauri wako, mimi nina miaka 37, naweza kusema kuwa sijaoa, lakini nilikua naishi na mwanamke ambaye ni kama mke wangu kwa miaka 10, hatukuwahi kufunga ndoa na nilikua sijawahi kukanyaga kwao. Kila wakati nilikua nasema kuwa nitaenda nitaenda lakini mambo yanabana. Mwaka jana tuligombana...
  5. Lady of Destiny1

    JamiiForums Tanzania Nimeachwa na mpenzi sababu anataka tuishi pasipo ndoa (sogea tuishi)

    Kama mwanaume hawezi kuoa basi hawezi kulea mtoto, narudia kama mwanaume hawezi kuoa, hawezi kuhudumia mke, hana uwezo au hata ujasiri wa kufanya maamuzi kuwa sasa naoa basi jua huyo mwanaume hawezi kulea mtoto. Hii Makala ni kama narudia lakini kwakua ukiingia kwenye inbox yangu nina meseji...
  6. Lady of Destiny1

    JamiiForums Tanzania Nimeachwa na mpenzi sababu anataka tuishi pasipo ndoa (sogea tuishi)

    Habari Kaka, mimi ni Binti wa miaka 28, sijaolewa ila nina mchumba wangu. Huyu Kaka nilikaa naye kwenye mahusiano kwa miaka mittano. Lakini alianza kubadilika ghafla mpaka akampa mwanamke mwingine ujauzito wakawa wanaishi naye. Alishanitambulisha mpaka kwao lakini baada ya kumpa huyo dada...
  7. Lady of Destiny1

    JamiiForums Tanzania Mwanaume yupi anafaa?

    Hahahahahaha upo maeneo gani nimlete Sisi tupo huku udom saa tisa ndo tuanaanza kurudi Sent using Jamii Forums mobile app
  8. Lady of Destiny1

    JamiiForums Tanzania Mwanaume yupi anafaa?

    Rudia kusoma mwenye kujua mapenzi ana kazi na ana pesa ila mbahili, mwenye hapendwi hana kazi anaunga unga tu mtaani ila akipata ndo anamhudumia huyu mdada Kwa hiyo ukifananisha vipato huyu mbahili ndo ana unafuu wa maisha Sent using Jamii Forums mobile app
  9. Lady of Destiny1

    JamiiForums Tanzania Mwanaume yupi anafaa?

    Unamtaka nini au unataka kuongeza idadi Sent using Jamii Forums mobile app
  10. Lady of Destiny1

    JamiiForums Tanzania Mwanaume yupi anafaa?

    Hapo sasa unachangia jioni unaambiwa baby let's end here Sent using Jamii Forums mobile app
  11. Lady of Destiny1

    JamiiForums Tanzania Mwanaume yupi anafaa?

    Hata ikiwa ni mimi haizuii kitu toa ushauri Sent using Jamii Forums mobile app
  12. Lady of Destiny1

    JamiiForums Tanzania Mwanaume yupi anafaa?

    Nimemuombea mtu ushauri kama huna cha kukomenti usihukumu mtu Kila mtu ana stori ya maisha yake, Tumshairi tusimhukumu Sent using Jamii Forums mobile app
  13. Lady of Destiny1

    JamiiForums Tanzania Mwanaume yupi anafaa?

    Mahitaji yote ni muhimu Sent using Jamii Forums mobile app
  14. Lady of Destiny1

    JamiiForums Tanzania Mwanaume yupi anafaa?

    Ukweli mtupu, ur right broo Sent using Jamii Forums mobile app
Back
Top Bottom