Habari za leo watu wa humu.
Usiku wa kuamkia leo nilikua na hamu sio poa, si ni kawa namuomba wife anipe, akakataa kabisa sababu eti juzi aliona ex wangu kanitumia ujumbe wa kunisalimia kwenye simu.
Sasa wakuu, kwa hali kama hii natakiwa kuchukua hatua gani?
Au nikachape za nje?
1.TRA
2.NSSF
3.PSSSF
4.BOT
5.UDSM
6.DAWASA
7.TANESCO
8.MUHIMBILI HOSPITAL
9.IKULU
10.CRDB BANK
11.TISS
12.Police
13.PSRS
14.NHIF
15.CCM
16.NIDA
17.Wasafi media
18.clouds media
Staff wa hizo taasisi huwa wanajiona kama wanafanya kazi mbinguni vile yani.
Wakuu
Mimi na mchepuko wangu tuko dilemma.
Kajifungua mtoto,ila hana uhakika ni wangu au wa mumewe as mtoto anafanana na yeye.
Tunasolve vipi hii case wataalamu?
Maswali ya auditor ii Naot yalikua haya
1.Introduce yourself
2.a) what is NAOT
b) explain audit services provided by NAOT
3.Explain conditions in which auditor consider to determine materiality
5 points
4. a)what is value for money
b) explain importance of value for money 4 points
5.Ethical...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.