Moisemusajiografii
JF-Expert Member
- Nov 3, 2013
- 55,334
- 103,833
Kama hata kumtwanga mzinga unashindwa basi huyo hamjaivana.Ukitoa mambo ya chumbani,huyo bibie ni rafiki yako?😀😀mambo yamenikaba shekh
Kama hata kumtwanga mzinga unashindwa basi huyo hamjaivana.Ukitoa mambo ya chumbani,huyo bibie ni rafiki yako?😀😀mambo yamenikaba shekh
Laki5 si umarioo sasa huo, labda km mtaandikishiana km akikukopa na sio kukupa Bure, utaonekna mwanaume mchele mchele Kwa huo mshangaziKizinga nachotaka kumpiga ni zaidi ya hicho,nataka nimchomoe kama 500k hivi.
Ebu nipe mbinu mkuu..
Tumia njia ya mazungumzo yaliyozoeleka baina yenu, kama huwa mnatumia lugha za mkato na za mtaani mwambie tu "fanya maujanja hapo laki 2 ya chap"Naanzaje sasa mkuu,wengine hatujui kuomba?
Najuaje size yake Sasa 😜.Vaa viatu vya huyo mchepuko ungetoa hio hela😊
PoleDah,
Yes bossKama hata kumtwanga mzinga unashindwa basi huyo hamjaivana.Ukitoa mambo ya chumbani,huyo bibie ni rafiki yako?
Mchepuko wako hajambo?????!!
Nimeokoka...Mchepuko wako hajambo?????!!
Waniite mbwakoko....!!☺Nimeokoka...