Recent content by Kyala akubhabhona

  1. K

    JamiiForums Tanzania Napenda sana mwanamke akivaa hivi

    A
  2. K

    JamiiForums Tanzania Kampala university kimeruhusiwa kudahili?

    Ufaulu wako ukoje bwana mdogo?
  3. K

    JamiiForums Tanzania Pamoja na Mauno haya Bado ZARI alipigwa kibuti.

    Hilo jina lako ni chakula ya watu
  4. K

    JamiiForums Tanzania Mzee Majuto azidiwa tena na kurejeshwa kulazwa Hospitalini

    Pole mzee wa nil salt
  5. K

    JamiiForums Tanzania Suma Lee atoa elimu nzito katika post yake ya msiba wa msanii Jebby

    Kweli uswahilini kuna vituko
  6. K

    JamiiForums Tanzania Hivi wapenzi wakutanao mtandaoni mna nanii kweli?

    Hivi y mnatumiaga avatar za watu ??
  7. K

    JamiiForums Tanzania Siku ya kwanza kuchepuka nililia machozi

    Hujatuambia baada ya kuwa expert mambo yakoje now. Bila shaka hulii tena Bali mambo ni moto moto
  8. K

    JamiiForums Tanzania Siku ya kwanza kuchepuka nililia machozi

    Notes
  9. K

    JamiiForums Tanzania Matokeo CPA(T) yamekawia sana. Kuna mwenye taarifa kuhusu hili?

    It has been so long guys.Hawa jamaa washapata mwenyekiti wa bodi, ambaye inasemekana ndo alikuwa kikwazo kwa matokeo ya mitihan iliyofanyika Nov mwaka Jana kutoka . Mbona bado kimya wadau? Kuna mwenye info zozote?
  10. K

    JamiiForums Tanzania Inawezekana Mbeya City ni tabia yao!

    Mbeya city Kyala akubhabhona
Back
Top Bottom