Ndg yangu rugumya nafikiri tunatoka wote mkoa mmoja ambao uliathirika zaidi na vita hivyo yaa mkoa wa kagera.Nasikitika sana kuona ww ambaye ndo ulitakiwa ulieze hili kwa ufasaha mkubwa hujui kama hapakuw na sababu za tanzania kuingia vitani na uganda,tumeingia vitani na uganda lwasababu za...
Pole sana mhe mkapa umesahau kuwa uliua waislam pale muembe chai ambao hawakuwa na hatia uliwafata msikitini kwao wakiwa ktk ibada zao ukatoa uhai wao bila sababu,bora ukae kimya ktk hili usiwakumbushe waislam machungu uliyowapatia.kaa ukijua ipo cku utdhalilishwa kama ulivyowadhalilisha waislam...
hivi unataka kujua wadau tunasemaje ktk hili au unataka nn maana naona tyr umejijibu sasa cjui hii post umeweka ya nn? acha unafiki jali yanayokuhusu ww.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.