Recent content by Kpstarimo

  1. Kpstarimo

    Ligi Kuu Tanzania Bara kuanza kutimua vumbi Septemba 6

    Vizuri simba na yanga mapema tu
  2. Kpstarimo

    TANESCO yatangaza nafasi za kazi mbalimbali 574

    Na kwa tusio na vyeti vya form four ila tunavyo vya ufundi
  3. Kpstarimo

    Hizi ndio zilikuwa enzi

    Sawa sawa legend
  4. Kpstarimo

    Hizi ndio zilikuwa enzi

    Mwenye picha ya Mara secondary musoma
  5. Kpstarimo

    Msaada wa kuanzisha Kiwanda cha Mafuta ya Pamba

    Kweli mkuu ubalikiwe sana kwa mtazamo wako [emoji120][emoji120]
  6. Kpstarimo

    Msaada wa kuanzisha Kiwanda cha Mafuta ya Pamba

    Shukulani sana mkuu [emoji120][emoji120][emoji120]
  7. Kpstarimo

    Msaada wa kuanzisha Kiwanda cha Mafuta ya Pamba

    Ki ukweli mkuu Nilikua najua naingia sokoni kama kununua maindi au mpunga. Nipo mwongozo mkuu inakuaje au hatua zipi zinatakiwa mpaka kumiliki leseni ya ununuzi.
  8. Kpstarimo

    Msaada wa kuanzisha Kiwanda cha Mafuta ya Pamba

    Shukulani sana mkuu kwa kunipa mwangaza [emoji120][emoji120]
  9. Kpstarimo

    Msaada wa kuanzisha Kiwanda cha Mafuta ya Pamba

    Ndio mkuu niko kanda ya ziwa na huku inapatikana sana kwa msimu
  10. Kpstarimo

    Msaada wa kuanzisha Kiwanda cha Mafuta ya Pamba

    Mkuu nko kwenye hatua za mwanzo za kutimiza ndoto ndo maana nimeleta wazo langu kwa yoyote mwenyewe uelewa zaidi anaweza nisaidia
  11. Kpstarimo

    Msaada wa kuanzisha Kiwanda cha Mafuta ya Pamba

    Habarini wakuu wa Kazi Habari za Majukukumu. Niko katika kipindi cha kukamiliza ndoto zangu ni mda mrefu sasa nilikua na ndoto ya kuanzisha kiwanda kidogo cha mafuta ya kupikia yapatikanayo katika zao la pamba. Sasa huu ni wakati wa kuanza kufata ndoto zangu za umiliki wa kiwanda Ombi langu...
Top Bottom