Recent content by Konki kichaa

  1. Konki kichaa

    Dawa gani unaweza kutumia shambani baada ya kupanda mpunga ili kuzuia magugu

    Bestomine 2,4 D Inaua majani Aina ya mboga mboga (dicotyledons)
  2. Konki kichaa

    Dawa gani nzuri ya wadudu katika maharage?

    Oh sorry nimechelewa kujibu Dawa za wadudu wa mimea(insect side) Unaweza kutumia Duduba 450 Ec Au karate Hapo utaua wadudu wote Muda mwingine ukiitaji ushauri kuhusu kilimo nitafute pm nikupe ushauri maana ni Mtaalamu wa kilimo
  3. Konki kichaa

    Kilimo cha zao la Ufuta: Masoko, Mbinu na Ushauri Toka kwa Wadau

    2100/= @kg Sent from my TECNO-L8 using JamiiForums mobile app
  4. Konki kichaa

    Kilimo chenye viashiria vya faida kubwa

    Kwnn isipandwe masika? Sent from my TECNO-L8 using JamiiForums mobile app
  5. Konki kichaa

    Mbio za Mwenge wa Uhuru kuzinduliwa

    Kuutembeza huo mwenge mpaka kuja kuzima hua inacost shingapi?
  6. Konki kichaa

    Uwezekano wa kilimo cha Karafuu, Tanga, Lindi na Mtwara

    Mkuu habari Nitakujibu nikiwa kama extension officer Ili ulime unahitaj kujua mambo mengi na sio kubashiri Mazao hukubali sehem kutokana na hali ya hewa,udongo,n.k sasa unapozungumzia Kwa haraka haraka kwamba Zanzibar na lindi au mtwara zinafanana umeangalia vigezo gani? Je umepima sample za...
  7. Konki kichaa

    Kilimo cha zao la Ufuta: Masoko, Mbinu na Ushauri Toka kwa Wadau

    Stakabadh gharani mambo yashaiva huko songea Namtumbo
  8. Konki kichaa

    Ufugaji wa Bata: Aina za bata, ujuzi, gharama, changamoto, faida na masoko

    Asante sana Nina bata 27 hadi sasa lkn vifaranga zaidi ya 60 vimekufa nazan sikuzingatia chanjo ngoja nianze kufatilia chanjo zao ili nipate matokeo bora zaidi
  9. Konki kichaa

    Njia zipi bora za kuuza mazao zitumiwe na wakulima?

    Kilimo cha maharage changamoto ni nyingi mnoooo Mkuu.
  10. Konki kichaa

    Njia zipi bora za kuuza mazao zitumiwe na wakulima?

    Nimeeleza hapo juu kua nipo songea
  11. Konki kichaa

    Biashara ya Kuchakata na Kufungasha Unga wa Mahindi (Sembe na Dona)

    Mimi Nina Mahindi gunia 80 zenye ujazo na uzito wa 120kgs Nauza kilo moja Tsh 800 Nipo songea Wilaya Namtumbo Ni Jirani na barabara kuu iendayo mkoa wa Lindi-Dar Ukihitaji nichek inbox
  12. Konki kichaa

    Video: Huyu dada ambaye ni mlinzi binafsi wa Tundu Lissu nimetokea kumfikiria sana. Hapa ni Chato anataka kumkunja askari wa FFU

    Hizo mbwembwe tu angejaribu kumkunja huyo askari halafu ungeona show yake hapo mbona huyo dada angesarenda na kuolewa kabisa na huyo police
  13. Konki kichaa

    Kwa wale watu walioapply diploma mwaka huu

    Hapana Mkuu bado mbona kila nikiangalia hamna kitu au vyuo vya private ndio waliotoa mkuu
Top Bottom