Recent content by Kirepi

  1. K

    JamiiForums Tanzania Naomba kuuliza feza boys ada shiling ngapi kwa mwaka?

    Ahsante kwa mdau aluyetoa wazo la vyuo vikuu gya Afrika Kusini haswa UCT ni kweli SADC ni nafuu zaidi.
  2. K

    JamiiForums Tanzania Nishauri: Baada ya kukosa kazi muda mrefu, nimeamua kufanya masters!

    Wasikudanganye bwana. Pesa ya kusoma masters haitoshi kufanya mradi wowote wa maana utaishia kufilisika tu. Wala kilimo cha kisayansi haitoshi. Kwa kuwa umesoma procurement ningekushauri uchepukie kwenye uhasibu uchukue CPA na MBA halafu uingie sokoni utaona mafanikio yake. Usikatee tamaa bwana...
  3. K

    JamiiForums Tanzania Review: Magufuli Elimu bure ni ndoto ila Elimu bora inawezekana, tukubali kuchangia elimu

    Mabilioni yameshapelekwa tusubiri tuone how it works. Naamini calculations zilizofanywa na wataalam ni accurate.
  4. K

    JamiiForums Tanzania Ujambazi Mlimani City, Polisi iko wapi?

    Wakuu sasa mimi suelewi Hapa Kazi tu kwenye usalama wa raia haiapply? Au usalama wa raia na mali zao si jukumu la serikali? Nilimshangaa mkuu mpya wa polisi kanda maalum ya Dar eti akishutumu wananchi kwa kulala ndani na watoto wao huku wakiacha mtaa mzima hauna ulinzi sasa hapo sielewi...
Back
Top Bottom