Ujambazi Mlimani City, Polisi iko wapi?

Ujambazi Mlimani City, Polisi iko wapi?

Inauma="1954, post: 15072284, member: 583"]Nimecheka sana ......'wanakunywa juice glass siku nzima na masimu makubwa' you have made my day[/QUOTE]
Inauma sana bana kila siku watu wanpoteza mais ha kwa pesa walizotafuta kwa jasho lao bana
 
Halafu inakuwaje mteja huruhusiwi kuongea na simu, ila ukichek cashier wote utakuta anakuhudumia huku anaongea na simu, hizi benk daaaah!
 
Wakuu sasa mimi suelewi Hapa Kazi tu kwenye usalama wa raia haiapply? Au usalama wa raia na mali zao si jukumu la serikali? Nilimshangaa mkuu mpya wa polisi kanda maalum ya Dar eti akishutumu wananchi kwa kulala ndani na watoto wao huku wakiacha mtaa mzima hauna ulinzi sasa hapo sielewi. Wananchi hatuna haki ya kulindwa usalama wetu ili usiku tulale tupate nguvu ya kufanya kazi kesho yake? Ina maana kama polisi wanataka tulinde usiku kazi tutafanya saa ngapi?
 
tuwe na mazoea ya kuomba escort, siyo hela nyingi ni kidogo tu
 
Nadhani ifike mahali wafanyakazi wa ma bank wasiruhusiwe kuingia na simu katika eneo lao la kazi, kuwe kuna mahali pa ukaguzi kabla kuingia bank kuhakikisha simu zote zina achwa mlangoni, na wawe wanauwezo wa kuchukua simu zao baada ya muda wa kazi, kuwa na utaratibu wa IT kutoa report za logs kwenye lila Acc ya teller , kuonyesha vitu alivyokuwa anafanya kwenye mtandao, kupiga marufuku matumizi ya barua pepe binafsi..hii itasaidia kwa kiwango kikubwa
 
Mi nadhani ukibeba hela nyingi ukapigwa risasi anayepata hasara ni wewe na familia yako ndio maana polisi hawajishughulishi.akili kichwani.
 
Back
Top Bottom