Recent content by kipipili

  1. kipipili

    Msaada: Nimeibiwa ndege yangu Airport

    bado sijaipata
  2. kipipili

    Hebu leo wakumbuke wahadhiri wa vyuo vikuu waliokufurahisha kwa jinsi ya umahiri wao wakufundisha na walivyokuwa 'fair'

    the fairest lecturer, wish you acquired your PhD and professorial endorsement
  3. kipipili

    Uchaguzi 2020 Mpwapwa tumekuchoka Mbunge wetu Lubeleje

    Kama lubeleje bado ni mbunge wa mowapwa basi wana mpwapwa wapimwe Corona
  4. kipipili

    Nawatafuta watu hawa kwa udi na uvumba. Zawadi nono itatolewa msimu huu wa sikukuu

    kwa Rahul Kaduguda pm Mwina Kaduguda kiongozi wa Simba
  5. kipipili

    Uzi Maalum kwa wanaouza na wanaohitaji kununua Ardhi

    Nahitaji shamba heka 4 iwe mkuranga, bagamoyo au kibaha
  6. kipipili

    Asanteni Tigo mmenipunguzia gharama za bando

    wewe ni mnyonge na serikali hii ni ya wanyonge
Top Bottom