Recent content by kingphisher

  1. kingphisher

    JamiiForums Tanzania Beno Malisa amuomba Rais Samia msamaha

    wakiwa madarakani wawahimiza vijana wanaotoka vyuoni kujiajiri, wakivuliwa uongozi wanaanza kutia huruma na kutaka kuendelea kupewa nafasi. hela zote ulizopata kipindi unaongoza si utumie kama mtaji ili ujiajiri kama ambavyo mnavyohimiza vijana wanaotoka vyuoni..
  2. kingphisher

    JamiiForums Tanzania Wiki tano sijaona status updates Ajira Portal

    nakubali familia
  3. kingphisher

    JamiiForums Tanzania Wiki tano sijaona status updates Ajira Portal

    hahahahaha, mamaee.. anyway, asante kwa kunijulisha. nikajua ndo imeshapita hiyo
  4. kingphisher

    JamiiForums Tanzania Wiki tano sijaona status updates Ajira Portal

    sawa mkubwa, nimekuelewa
  5. kingphisher

    JamiiForums Tanzania Wiki tano sijaona status updates Ajira Portal

    Wakuu toka nimeApply kazi ajira portal hadi sasa ni mwezi toka deadline ya kuomba kazi. kumbuka hii ni mara yangu ya kwanza kuApply kazi za government. Lakini ukiangalia kwenye hiyo attachment, nilikosea anwani, ikawa rejected, lakini nyingie hadi sasa sijaona status update yoyote. Swali...
  6. kingphisher

    JamiiForums Tanzania BIASHARA YAKO, SULUHISHO LETU!

    🚀 BIASHARA YAKO, SULUHISHO LETU! Boresha usimamizi wa biashara yako kwa mifumo ya kisasa, rahisi kutumia na inayokupa matokeo. ✅ Punguza kazi za mikono na matumizi ya daftari. ✅ Achana na usumbufu wa Excel. ✅ Rahisisha mauzo, stock, hesabu na ripoti. ✅ Pata suluhisho kulingana na mahitaji ya...
  7. kingphisher

    JamiiForums Tanzania JE, BIASHARA YAKO INA WEBSITE YAKE? | CAR SHOWROOMS NA WAFANYABIASHARA WA VIFAA VYA UJENZI

    Habari za wakati huu, wana JamiiForums. Ningependa kupata maoni ya wamiliki wa biashara, hasa wanaofanya biashara ya magari, vifaa vya ujenzi, na biashara nyingine kuhusu matumizi ya websites katika kukuza biashara zao. Katika biashara ya sasa, wateja wengi hutafuta bidhaa kupitia Instagram...
  8. kingphisher

    JamiiForums Tanzania Mficha uchi hazai...

    natatua mkuu naomba tuwasiliane normal call 0687516723
  9. kingphisher

    JamiiForums Tanzania Mficha uchi hazai...

    Mkuu nimekutumia message inbox. hata hivyo, Ndiyo naweza kutengeneza websites, internal systems na hata mobile applications. 0687516723
  10. kingphisher

    JamiiForums Tanzania Mficha uchi hazai...

    Ni Siku ya nne sasa, mawazo yamejaa kichwani, usingizi hauji, kichwa kinauma. Nakaa hadi saa nane bila usingizi.. mawazo sana. Wanasema, kuna umri ukishafika, kauli ya "I am from a poor background " inapotea, na wewe ndiye unayekuwa "background" I have tried and still trying to substantiate...
  11. kingphisher

    JamiiForums Tanzania Software Developer natafuta fursa ya kazi, projects au washirika wa biashara - nina mifumo 6 niliyoiendeleza

    hahaha, mkuu sitii huruma. ina all in all, nimeupokea ushauri wako kaka..
Back
Top Bottom