Recent content by kakwaya

  1. K

    JamiiForums Tanzania Sitaki kuamini kuwa pesa ina nguvu kuliko sheria

    Kwa kweli inatish n kusikitish sanaaaa.......Tz sas tunaelekea kubaya
  2. K

    JamiiForums Tanzania SWALI:Heslb hakuna sababu ya kuchukua 30000 ........

    Sio sili kabisa wanataka kutuchakachua live live bila uluma yaniiiiiiiii inatish sanaaaa
  3. K

    JamiiForums Tanzania Mengi,Bakheresa Kopesheni Wanafunzi wa Elimu ya juu....

    Kila kitu kinawezekan c kukopesh 2 hata kwa kusaidia kiasi fulani wanaweza na mambo yakaendelea
  4. K

    JamiiForums Tanzania Waliokosa mkopo waandamana dar

    Wamezoea sana mtelemko kuchukua pesa za wanaoitaj na kwenda kuzitunza tu kwenye account zao ila dis time wamechemsha..............tusitulie hadi kieleweke ------- zao
  5. K

    JamiiForums Tanzania HESLB achen WIZI ndo tuseme BIL 306 ZIMEISHA?

    Kweliii wasileta usenge lazima watoe maelez kuntu
  6. K

    JamiiForums Tanzania Hivi nikweli leo Tanzania imefunga Ubalozi wake Rwanda?

    Duuuu majanja
  7. K

    JamiiForums Tanzania wanafunzi wote wa kidato cha sita tuungane kwa tamko moja kupinga maamuzi ya jkt......awamu ya 3

    Daaaa naona sasa wameanz kuleta siasa kwenye maish ya watu jktccm
  8. K

    JamiiForums Tanzania Bachelor degree of Human resourse managment, Naombeni msaada hii facult.

    Iko pouwaa na ajir zipo na pesa pia we kaipige 2 .
  9. K

    JamiiForums Tanzania habari za uhakika kutoka HESLB.

    Huyo jamaaa ni small thinker......unafny nn humu
  10. K

    JamiiForums Tanzania JKT awamu ya tatu Septemba 28, 2013

    Kama maelezo yao hayajitoshelez JKT tupeni kule madogo
  11. K

    JamiiForums Tanzania Mia tatu kukosa mikopo HESLB

    Aaaaaaaaa habar nyingiiiii........kama ipo ipo2 na kama haipo haipoooooooo
  12. K

    JamiiForums Tanzania SIELEWI....niende jeshini au niende chuoni

    Daaaaaaaaa kweli hii ni Tanzania yani kila ki2 kinamwingilia mwenzake..............
  13. K

    JamiiForums Tanzania FBI akamatwa Dar katika Operation ya Kuondoa wahamiaji Haramu...USA KUTOA TAMKO?

    Daaaaaa nouma sana
  14. K

    JamiiForums Tanzania Je, ni kweli wasichana waathirika wa vvu wamesambazwa vyuo vikuu vyote nchini?

    Aaaaaaaaaaa tupa kule .....unawez ukalal na bundi na bado ukaamka mwenye bahati..........
  15. K

    JamiiForums Tanzania Je, ni sahihi Diamond kutumika kwenye Kampeni ya TUPO WANGAPI?

    Ni sawa tu cz inatakiwa usikilize na kufanyia kaz kile kizuri anachokuambia mambo yake mengine we achana nayo
Back
Top Bottom