Hivi nikweli leo Tanzania imefunga Ubalozi wake Rwanda?

Hivi nikweli leo Tanzania imefunga Ubalozi wake Rwanda?

Joined
Sep 3, 2013
Posts
19
Reaction score
7
Habar wana JF. Mchana huu nimepita hapa wizara ya Mambo nje na ushikiano wa Kima taifa. Nimekuta kuna hili likiongelewa ofc ya ofisa mmoja alikuwa anaongea na mwenzake. Nataka kujua kama kuna mtu yoyote anajua juu ya hili. Nilipoliskia kwa haraka lilinitisha kidogo baada ya kuona jana. Mwanza na bukoba wanajeshi wamemwagwa isivyokawaida na Mazoez ya ndege mpya hiz za jeshi yanaendelea.

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Nashangaa ikiwa mpaka leo bado ubalozi haujafungwa na Kagame bado hajatandikwa.
 
Eavesdropping is not acceptable in a civilized society.
 
Msishangae maana siku ya pili leo nimeona ndege zkipiga tiz
 
Ni aibu sana watanzania kukoromewa na kiinchi tulikokachonga sisi wenyewe. Kapigwe tu.
 
hii ndio shida ya kudakia maneno....no one knows hao maafisa walikuwa wanaongelea nn,as long as haijatangazwa basi hakuna tatizo
 
Nazani mnazani vita nisawa nakuangali tv za majumbani kwenu jitoleeni umoja wa taifa somalia siku moja afu muone
 
si dhani kama source ya taarifa hiyo ni sahihi, kunawengine ni watunga porojo wanafani yakuzaliwa, but hata likiwa kweli si jambo la ajabu coz haina mantic saaana ubarozi huo kuleta manufaa for the tim being.swala la ndege za jeshi mbona huwa wana mazoezi tu ya kila siku na desturi zao, TZ ishasema haitarajii kugawa kichapo hicho cha adabu, na kama ikilazimishwa " basi itakua ya mwisho kufanya mamuzi".J.K'S simple statement, but strong in fact and fair in consequence. Mungu ibariki TZ
 
Back
Top Bottom