Unajua kama utakua unalalamika sana hv, wenzako watakusaidia ili uache kulalamika. Na kwa imani yangu asilimia kubwa ya wanaume walio wengi ckuhizi hawa wakojozi wake zao! Hii ndo shida. Ok, kama vp endelea kunywa mchuz wa pweza nduguyangu, nackia ckuizi ndo ujanja huu kunywa mchuz wa pweza.
Sasa ndugu yangu unashangaa huyu mtoto kuwatukana wananchi, atashindwaje! Wakati hata mtoto mwenyewe unamuona kabisa kua hana maadili, hata mavazi yake unayaona kabisa hayana heshima. Huyu hakuchezwa na wala hakufundwa.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.