Maximo, Coutinho out Yanga, Pluijm na Tambwe ndani

Maximo, Coutinho out Yanga, Pluijm na Tambwe ndani

DAKA MTUMBA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Posts
1,288
Reaction score
805
Kwa mashabiki wa YANGA,
Hizi taarifa ni dhahili ingawa kuna mvutano mkubwa ukiendelea kikaoni kwa sasa.
Na tayari kocha wa zamani wa yanga Pluijm ameshatua Dar kwa ajiri ya kumalizana na Yanga endapo watafikia makubaliano.
Pia kuna taarifa kwamba kuna viongozi wa yanga ambao hawamtaki Maximo na waliitumia nafasi ya juzi mtani jembe ili kumfukuza Maximo kwani waliwashinikiza wachezaji wacheze chini ya kiwango.
Kuhusu Tambwe inasemekana wamefikia pazuri na pengine mpaka saa6 usiku mambo yote yakawa wazi.
Ntaendelea kuwapenyezea nyepesi nyepesi mpaka saa6 usiku.
................................................................................................
updates.:AMISI TAMBWE ASAINI MWAKA1 YANGA USIKU HUU ILI KUWAHI DIRISHA DOGO KABLA HALIJAFUNGWA.

................................................................................................
Updates:ITC yasitisha mkataba wa Emerson jangwani,TAMBWE achukua nafasi yake.

.....................................
Updates:
Maximo atupiwa virago,
Babu Pluijm na Mkwasa wakabidhiwa timu.

..........................
Updates:
Couitinho apewa siku90 kuonesha uwezo wake,vinginevyo nayeye atatupiwa virago.

PLUIJM ATUA JIJINI DAR ES ES SALAAM
attachment.php

Pluijm akiongea jambo na baadhi ya watu waliokuja kumpokea

Mholanzi Hans van der Pluijm amewasili Saa 8:30 usiku wa kuamkia leo kwa ndege ya Shirika la Ethiopia tayari kurudi kazini Yanga SC.

Baada ya kuwasili Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere (JNIA), Dar es Salaam, Pluijm alisema amefurahi kurudi Yanga SC.

"Nimefanya mazungumzo na Yanga, natarajia kutasaini mkataba na kwenda kupumzika kwanza,"alisema.

Wakati huo huo Inarepotiwa kwamba Kocha Mbrazil Marcio Maximo ameondoka ndani ya klabu ya Yanga.

Maximo anaondoka Yanga baada ya uongozi wa klabu hiyo kukubaliana naye kuvunja mkataba baada ya kushindwa kuelewana juu ya jinsi ya kuiendesha klabu hiyo kwenye masuala ya ufundi.

Yanga ilishikilia msimamo wa kumuajiri Mkurugenzi wa ufundi ambaye alipangwa kuwa Charles Boniface Mkwasa jambo ambalo Maximo hakukubaliana nalo.

maximo

Nafasi ya Maximo sasa itachukuliwa na Mholanzi Hans Van Der Pluijm ambaye aliifundisha timu hiyo kwa nusu msimu baada ya kufukuzwa kwa Mholanzi mwenzie Ernst Brandts.

Tukio hili linaendeleza historia ya Yanga kufukuza makocha baada ya kufungwa na Simba kwenye mechi ya Nani Mtani Jembe baada ya kufukuzwa kwa Ernst Brandts msimu uliopita kufuatia kipigo cha 3-1 mbele ya Simba iliyokuwa inaongozwa na Dravko logarusic.
 
Kwa mashabiki wa YANGA,
Hizi taarifa ni dhahili ingawa kuna mvutano mkubwa ukiendelea kikaoni kwa sasa.
Na tayari kocha wa zamani wa yanga Pluijm ameshatua Dar kwa ajiri ya kumalizana na Yanga endapo watafikia makubaliano.
Pia kuna taarifa kwamba kuna viongozi wa yanga ambao hawamtaki Maximo na waliitumia nafasi ya juzi mtani jembe ili kumfukuza Maximo kwani waliwashinikiza wachezaji wacheze chini ya kiwango.
Kuhusu Tambwe inasemekana wamefikia pazuri na pengine mpaka saa6 usiku mambo yote yakawa wazi.
Ntaendelea kuwapenyezea nyepesi nyepesi mpaka saa6 usiku.

A pure speculations or rather a wishful thinking!
 
Kwa mashabiki wa YANGA,
Hizi taarifa ni dhahili ingawa kuna mvutano mkubwa ukiendelea kikaoni kwa sasa.
Na tayari kocha wa zamani wa yanga Pluijm ameshatua Dar kwa ajiri ya kumalizana na Yanga endapo watafikia makubaliano.
Pia kuna taarifa kwamba kuna viongozi wa yanga ambao hawamtaki Maximo na waliitumia nafasi ya juzi mtani jembe ili kumfukuza Maximo kwani waliwashinikiza wachezaji wacheze chini ya kiwango.
Kuhusu Tambwe inasemekana wamefikia pazuri na pengine mpaka saa6 usiku mambo yote yakawa wazi.
Ntaendelea kuwapenyezea nyepesi nyepesi mpaka saa6 usiku.

Hapo kwenye kucheza chini ya kiwango ili maximo afukuzwe sikubalian na wewe, hiko ndo kiwango cha yanga wala hakuna kingine zaidi ya hicho ulichokiona.
 
Yanga wanarogwa na kusajili wachezaji wa Simba au waliokuwa wa Simba. Kwa lugha hiyo, watalazimika kumkata mchezaji mwingine wa kimataifa zaidi ya Kiiza, bila shaka rungu litamwangukia Niyonzima!
 
Hapo kwenye kucheza chini ya kiwango ili maximo afukuzwe sikubalian na wewe, hiko ndo kiwango cha yanga wala hakuna kingine zaidi ya hicho ulichokiona.

Siye mm ninayesema walicheza chini ya kiwango,hizo ni kauli za baadhi ya wanachama wa yanga pale jangwani.
 
taratibu nimeanza kuusahau huu mpira wetu...si kama zamani nilipokuwa nakosa hata hamu ya kula...mpira gani kila siku unachezewa magazetini na kusajiri magalasa yanayotemwa simba...kaseja amefanya nini toka asajiliwe kwa mihela mingi to hell with this team called yebo yebo...sisi tuwe watu wa kutafuta njia za kupita kila siku...ppyuuu
 
Kwa heshima aliyonayo maximo ni aibu kufundisha wahuni yanga
 
Yanga wanarogwa na kusajili wachezaji wa Simba au waliokuwa wa Simba. Kwa lugha hiyo, watalazimika kumkata mchezaji mwingine wa kimataifa zaidi ya Kiiza, bila shaka rungu litamwangukia Niyonzima!

Na mimi nashauri
simba mchukueni niyonzima anafaa sana kuchezea simba kikosi cha PILI!
 
HUU NDIO UPUUZI MKUU UNAOFANYWAGA NA TIMU ZETU,<kushinda kufungwa is a part of a games> kama kuna kocha wa kufukuza basi alikuwa ni phiri wa simba *jike lakini simba walisimama pamoja na kocha na kumpa muda hatimaye mambo yamekaa!
 
Kwa mashabiki wa YANGA,
Hizi taarifa ni dhahili ingawa kuna mvutano mkubwa ukiendelea kikaoni kwa sasa.
Na tayari kocha wa zamani wa yanga Pluijm ameshatua Dar kwa ajiri ya kumalizana na Yanga endapo watafikia makubaliano.
Pia kuna taarifa kwamba kuna viongozi wa yanga ambao hawamtaki Maximo na waliitumia nafasi ya juzi mtani jembe ili kumfukuza Maximo kwani waliwashinikiza wachezaji wacheze chini ya kiwango.
Kuhusu Tambwe inasemekana wamefikia pazuri na pengine mpaka saa6 usiku mambo yote yakawa wazi.
Ntaendelea kuwapenyezea nyepesi nyepesi mpaka saa6 usiku.

tatizo la yanga propaganda nyingi na wale wazee wao sijui ndo miungu yao kazi kuongea tu na kutamba na wachezaji lakini mpira wanaocheza auna tofauti na timu ya mtaani kwetu, sc mtajuta fc
 
Huu ndyo mpira wa bongo bana hawataki kufungwa wakat ndyo Sehemu Ya matokeo mpira
 
Back
Top Bottom