Recent content by kachero dada

  1. K

    JamiiForums Tanzania Ushuhuda wangu: Mimi ni muathirika wa HIV (HIV Positive)

    Haya mambo yasikie tu aisee ila Mungu ni mwema tunajifunza
  2. K

    JamiiForums Tanzania Kwa wanawake wote wanaotupenda wanaume tusio na kitu

    Ni hali ngumu kidgo kudate na mtu asiye na pesa,mfano huwa nawaza nadate vipi na man hana gari tukitoka me ndo nampakia namdrop kwake yani sema nini jaman tafuteni pesa
  3. K

    JamiiForums Tanzania Nilivyonusurika kuambukizwa UKIMWI

    NIMEKUELEWA ASANTE KWA USHAULI
  4. K

    JamiiForums Tanzania Nilivyonusurika kuambukizwa UKIMWI

    Lol. YANI WANAWAKE TUNACHEKESHA, UTAKUTA WEWE UNAYO MACHAFU TENA IKUTE NA NDOA UNAYO LAKINI HUWEZI UKAYASEMA ILA HAPA UNAKOMAA NA MIE WEWE HUJAWAHI KUZINI?
  5. K

    JamiiForums Tanzania Nilivyonusurika kuambukizwa UKIMWI

    NI SAWA
  6. K

    JamiiForums Tanzania Nilivyonusurika kuambukizwa UKIMWI

    It seems like unayo frustration cul down dude!
  7. K

    JamiiForums Tanzania Nilivyonusurika kuambukizwa UKIMWI

    Eti eehe?
  8. K

    JamiiForums Tanzania Nilivyonusurika kuambukizwa UKIMWI

    MWANENU NILIMTENGA KITAMBO NILIPOANZANA NA HUYU MHE.
  9. K

    JamiiForums Tanzania Nilivyonusurika kuambukizwa UKIMWI

    Soma vizuri nilichoandika
  10. K

    JamiiForums Tanzania Nilivyonusurika kuambukizwa UKIMWI

    Asante
  11. K

    JamiiForums Tanzania Nilivyonusurika kuambukizwa UKIMWI

    Asante
  12. K

    JamiiForums Tanzania Nilivyonusurika kuambukizwa UKIMWI

  13. K

    JamiiForums Tanzania Nilivyonusurika kuambukizwa UKIMWI

    Asante
  14. K

    JamiiForums Tanzania Nilivyonusurika kuambukizwa UKIMWI

    NIKO KWA PROCESS ZA KWENDA DODOMA
Back
Top Bottom