Recent content by Kaburiwazi

  1. Kaburiwazi

    MAGUFULISM: Falsafa ya Magufuli kwenye Siasa, Uchumi N.k

    Kwahiyo kifo chake ni hujma ?
  2. Kaburiwazi

    Mlinzi wa Rais Samia Suluhu ajikwaa, almanasura aanguke

    Baden tuliona video yake.. Huyu vipi? Tuwekee video yake
  3. Kaburiwazi

    Hizi ndizo sehemu za mwili wa binadamu zenye kasoro kiuumbaji

    Muumbaji anaweza kuliharibu robot lake. Then litakosoa nini!?
  4. Kaburiwazi

    Mama Samia ni Amir jeshi Mkuu au Amirat Jeshi Mkuu?

    Ukiona wanadeal na mambo madogo ujue makubwa yamewashinda
  5. Kaburiwazi

    TEKNOLOJIA YA ROBOTI: midoli ya kufanyia mapenzi

    Nitarudi Sent from my SM-A205F using JamiiForums mobile app
  6. Kaburiwazi

    Anthony Joshua kurejea ulingoni Jumamosi hii

    Ni muda gani kwa saa za Tz? Sent from my SM-A205F using JamiiForums mobile app
  7. Kaburiwazi

    Anthony Joshua kurejea ulingoni Jumamosi hii

    Wataonesha channel gani? Azam wataonesha? Sent from my SM-A205F using JamiiForums mobile app
  8. Kaburiwazi

    Simba Sports Club (Wekundu wa Msimbazi) | Special thread

    Wadau naombeni kujua bei ya huo uzi na inapopatikana. Sent from my SM-A205F using JamiiForums mobile app
  9. Kaburiwazi

    Uzi maalum kwa vitu used

    Mwenye gym equipment haswa bench na weights zake. Anichek tuyajenge Sent from my SM-A205F using JamiiForums mobile app
  10. Kaburiwazi

    Mpenzi wangu kagoma kuzama chumvini kwasababu ya cheo chake kazini

    Hivi hili swala lakunyonyana ni western countries wametuletea au hata mababu zetu hapa Africa walikuwa ni wadau WA hizo mambo? Sent from my SM-A205F using JamiiForums mobile app
  11. Kaburiwazi

    Wala bata wa Mwanza huu ndio uzi wenu kupata taarifa mbalimbali

    kimboka ya huko ni wapi? Sent from my SM-A205F using JamiiForums mobile app
  12. Kaburiwazi

    Hivi kwanini Tanga hainyang'anywi hadhi ya kuwa Jiji? Ni sehemu ya ajabu sana

    Hii sio kweli, Labda uliwasikia vijana au hata watu warika lolote wakiongea kimasihara. Ni tamathali za semi tu. Lakini huwa wanatamka vizuri kabisa magari. Sent from my SM-A205F using JamiiForums mobile app
  13. Kaburiwazi

    Hivi kwanini Tanga hainyang'anywi hadhi ya kuwa Jiji? Ni sehemu ya ajabu sana

    Hiyo ni pale Tanga mjini au pangani? Sent from my SM-A205F using JamiiForums mobile app
Top Bottom