Alafu pia kua mtumishi wa serikali Kuna advantage kubwa coz ukiwa mgonjwa Bado utalipwa mshahara hata usipo attend mwezi mzima.ila kwa mfanya biashara mtaji ni nguvu pia ukiugua biashara inalala
Sema hujui unaongea nn ngoja tukuache.fatilia nchi nyingi zenye vita za wenyew hua zinaanzaje.sisi tz tumeyashinda hayo kwaiyo vitu vidog tusipuuzie .tunapoona kitu kinaweza hatarisha amani yetu tukemee kwa nguvu zote .
Sent using Jamii Forums mobile app
Asee pole kaka. Lakin kwa mtumish nadhani kama ulipata matatizo suala la ruhusa liko wazi. Wewe unaonekana waz kunasehem hukufata utaratibu wa utumishi. Ila pole na kama unakur kosa kubali adhabu. Maan hat ukikata rufaa kama unamakosa ndo utafukuzwa kabisa.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.