Wadau wa jf mambo vip mnisaidie program ya kuwasha kopyuta na jinsi ya kuipakuwa mtandaoni au mwenye nayo anisaidie wapendea
Sent using Jamii Forums mobile app
Nimehitim kidato cha sita 2016 sikuwa na sifa ya kusoma diploma nikaenda kusoma Grade AIII nimehitim mwaka huu nahitaji kuendeleà kwa ngazi ya diploma naingiza index no ya Grade III A haisomi nafañyaje ili kuendelea na ngazi ya diploma wadau was elimu
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.