juma kasinge
Member
- Sep 28, 2018
- 11
- 3
Wadau wa jf mambo vip mnisaidie program ya kuwasha kopyuta na jinsi ya kuipakuwa mtandaoni au mwenye nayo anisaidie wapendea
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
sasa mzee hio Program Una Install kwenye Mouse au Keyboard??? maana Ili uitumie mashine inatakiwa Iwe imewaka na Hio Program ipo Ndan ya mashine Sasa wewe Utaitumiaje au una njia Yako? anyway Program Inaitwa PowerIso [emoji7]Wadau wa jf mambo vip mnisaidie program ya kuwasha kopyuta na jinsi ya kuipakuwa mtandaoni au mwenye nayo anisaidie wapendea
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mmh power ISO!sasa mzee hio Program Una Install kwenye Mouse au Keyboard??? maana Ili uitumie mashine inatakiwa Iwe imewaka na Hio Program ipo Ndan ya mashine Sasa wewe Utaitumiaje au una njia Yako? anyway Program Inaitwa PowerIso [emoji7]
Sent using Jamii Forums mobile app