Recent content by Josiah josephat

  1. Josiah josephat

    JamiiForums Tanzania Hivi kuna starehe inayozidi ngono(sex) hapa duniani?

    [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
  2. Josiah josephat

    JamiiForums Tanzania Hivi kuna starehe inayozidi ngono(sex) hapa duniani?

    Kwenda toilet napo kuna starehe yake,, ngono michosho tyu
  3. Josiah josephat

    JamiiForums Tanzania Upi ni wimbo bora toka kwa Fid Q?

    Dah ulimi mbili ya fid q ni hataree coz inafumbua asee
  4. Josiah josephat

    JamiiForums Tanzania Wanawake acheni matumizi ya hizi Emoj.

    [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] inaboa kwli
  5. Josiah josephat

    JamiiForums Tanzania Wanawake acheni matumizi ya hizi Emoj.

    Mkuu yan hyo ni kama kakusonya hvi, na kukudharau, kukupuuzia ulichomwambia yan
  6. Josiah josephat

    JamiiForums Tanzania Msaada, tuna mwaka sasa ila sijisikii kuwa nae tena

    [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] kwel
  7. Josiah josephat

    JamiiForums Tanzania Msaada, tuna mwaka sasa ila sijisikii kuwa nae tena

    Mkuu 0712 ndo nini asee
  8. Josiah josephat

    JamiiForums Tanzania Swali kwa wanaume: Ni maneno gani ukiambiwa na mke/mpenzi hasira huisha?

    Kwel kabsa hapo lazma ikate hyo hasira aseee[emoji160] [emoji160] [emoji160] [emoji160] [emoji160]
  9. Josiah josephat

    JamiiForums Tanzania Wanaume mnajua kwanini tunakubaliwa?

    [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji385] [emoji385] [emoji385] [emoji384] [emoji384] [emoji384]
  10. Josiah josephat

    JamiiForums Tanzania Kuzama uvinza(chumvini) zilipendwa!

    [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] palikuwa pachafu nini
  11. Josiah josephat

    JamiiForums Tanzania Kuzama uvinza(chumvini) zilipendwa!

    Umeona eeh,,, may b awe msafi sana kapulizia kirash kikali,, sio unakuta haruf had steam zinaisha asee,,,!!!!
  12. Josiah josephat

    JamiiForums Tanzania Wanawake wahenga wanajua sana mapenzi

    Ofcoz naelewa mazoez na chakula ila mzee baba bao mbili tyu zile za afya zinawatosha tutawaumiza wasichana wetyu hawa
  13. Josiah josephat

    JamiiForums Tanzania Kila tukipishana kauli na mwenzangu lazima yatokee matatizo

    Hapo mkaombewe tyu,, mapepo hayo
  14. Josiah josephat

    JamiiForums Tanzania Mungu ni mwema, nimefanikiwa kupata mume

    Hongera
  15. Josiah josephat

    JamiiForums Tanzania Wanawake wahenga wanajua sana mapenzi

    Baba hata kwa madawa hyo haipo,,, na huyo muhenga wa kuvumilia bao zote yupo kwli[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
Back
Top Bottom