Nelson Kileo
JF-Expert Member
- Oct 29, 2011
- 3,062
- 3,280
Leo tuwaseme tu usiku huu ili muamke na akili nyingine mpaya, haka kaEmoj[emoji57]ni kamaarufu sana kwenye conversation,ila nyie mabinti tuwaambie tu it either mnaktumiaga kwa joke or serious ila kiuhalisia hajakaaa poa ..
Ni kati ya emoj nnayotamani itoweke kabisaa kwnye ulimwengu wa Chart [emoji57].
Kwa binafsi yako emoj ipi hauikubariki ?
Ni kati ya emoj nnayotamani itoweke kabisaa kwnye ulimwengu wa Chart [emoji57].
Kwa binafsi yako emoj ipi hauikubariki ?